Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dilema

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AMINATA 9, Sep 1, 2011.

  1. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna kijana mmoja ni single kwa madai yake koz cjamfahamu mda c mrefu so i cant tell more abt him ila kitu nilichojifunza kwake ni kama
    1.anapenda utani sana wakati mm sipendi...........yani anatania mpaka pale ambapo hakufai kutania ........mnaongea mada nzito nzuri na deep yy anaingiza utani wa ajabu ambao hata hukuutegemea ndani ya mazungumzo
    2.hataki kua karibu na mm mda wote hata kama mm nikionesha kutaka kua naye
    3.ni muoga sana cjui anaogopa nn sasa mwe!
    4.nimeshamueleza v2 vyote ninavopenda na nisivopenda ila yy bado haelewi sasa sijui ni utoto unamsumbua au bado tu ni akili hazijapevuka mana mpaka nilishamuuliza kwani hujawai kuwa na mahusiano jamani ktk maisha yako ningekua sijawai kutiana naye pengine ningekua na wasiwasi ila yuko poa tu na so hot

     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hbu tutafute tulio serious................chek huko nshaku PM
     
  3. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nampenda sana but he seems not to understand me at all
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hbu acha kupoteza muuda vijana tulioserios tupo.................hbu jibu hyo PM yangu ina na namba ya simu hapo
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asa ww nitajuaje uko serious???????????
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    action speaks louder than wordz...................huh
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kama hamjazoeana sana jipeni muda wa kujuana zaidi. inaweza chukua hata miaka 4 kufahamiana vema na kuamua kama mtaoana,, love takes time mama. ingia you tube sikiza wimbo wa celine love doesnt ask why. jipe muda usije ukakurupuka ukaingia mkenge kwa mikatabafeki kama jina lake linavosema.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kama haeleweki usisite kutambaa kabla hamjafanya commitments zaidi.
    Mbona vijana walio single na wanajitambua wapo wa kumwaga tu.
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole, je ulishamueleza kuwa hapendezwi ni hizo tabia zake?
     
  10. F12

    F12 Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaribu kuivumilia akili yake pia ucwe wa kujirahisi kwake huku ukiendelea kucheki mabadiliko yake na attitude yake kwako, watu wa hivo wakishaonja huwa wanambio sana si wanakuwa wameshalimbuka na kudumu kwao ktk penzi huwa ni % zisizopungua chache, so be care.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    jf is never boring these days....
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hilo neno limenichekesha... I feel like nakuona unapotoa haya maneno...lol...

    On a serious note.... How old is he??
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    akikuzoea vilivyo,maybe ataacha.wengine uoga wao huwafanya baadhi ya maneno yao,wayaelezee kiutani.kutania kwao kunawapa confidence fulani.kama unampenda,usichoke kumuelewesha
     
  14. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />HUYO JAMAA HAYUKO SERIOUS AMINATA,TULIO SERIOUS TUPO,TOA PM YAKO UTAPENDA
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    labda ana mtu tayari
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mwimbie huu wimbo atalainika moja kwa moja.......................

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nyie wote ni watoto, sio huyo bf wako si wewe
    wote nawashauri mkasome kwanza.
     
  18. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah kuna watu wapo fasta kwenye love humu ndan kila m2 ni pm kuwa nao makini hao watakula mzgo watasepa
     
  19. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    TWO THINGS:
    If a man dont want to be open two you 1. He dont believe on you, he doesnt have any future plan with you 2. He is in relation to another woman and its serious one.
    You didnt say how long you have been with the boy, just not long, and you said you already have sex with him, also that can be reason, he thought you are just a player because you make yourself so cheap to him.
    Sometime men need time to understand a woman,
     
  20. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    dah!samahani kwa kuingilia uhuru wako ila hili neno kutajwa hapa hadharani limenikwaza kwakweli!!
     
Loading...