Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dilema jaman which z which...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by obsesd, Dec 15, 2011.

  1. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nina utata wana jf..... iv ni vema kuolewa na 1 love wako afu hujui kama unachokipa ndicho icho exactly or anajua mambo kiukwel
    cz hautataka kutoka nje ya ndoa au bora uonje radha tofaut ujue which z which b4 kukurupuka.
    msaada jaman.........
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kurupuka, hutajua kama anajua au hajui
    ukionja vingi utakuwa mtaalamu
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mwanamke ukichomekwa sana na miti tofauti shimo linachoka...linatanuka na linazidi kuwa na sura mbaya!!!! Cha msingi ridhika na huyo ulienae kama kuna ambacho hupendezwi nacho ukiwa nae kwenye 6/6 ni vizuri ukimwambia...huku ukimueleza unapenda ufanyiwe vitu gani. Otherwise utajikuta unaonjaaa weeeee,kila sehemu wachomekwa na ladha yenye hukutani nayo..mwisho wa siku magonjwa shuuuu!!
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    endelea kuonjwa.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,782
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm pagumu hapo...ila i wuld suggest have fun kidogo before hujatulia
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe unapoolewa unakua unataka nini hasa?
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    jamani kongosho vibaya hivo bana,embu mpe liushauri la ukweli.
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hivi bila shaka ni tabia za Uma.laya!! Onja onja, chovyahovya..ushenzi mtupu
     
  9. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uasherati
     
  10. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka uwe used kwanza ndiyo uolewe?Mbaya sana.Ujuaji wa mapenz ni hadith tu hakuna kipya!Na huwez kupata mtu aliyekamilika ktk vyote!Kama anajua mambo pengine akil hana ya nn sasa?Angalia sifa za msing za mwanaume k.v utu,elim,umri,haiba mengine mtajifunza pamoja!Kwan Adam alijifunza wapi?
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tulia na huyo mmoja umpendae hata kama hujui mambo lakini baada ya muda utajua tu vyote kupitia huyohuyo mpenzio.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani bi dada proceed kwanza na uchovywajwi zikishakuchovya abt 10 bars or more mwisho wa siku uta'recognise which is which! Nasema hivyo kwani mimi ni Radical wa mrengo wa kushoto hua sikubaliani na zile slogany kama vile "Sijui utamaliza mabucha na nyama ni ileile".
    Sikubaliani kwakua mie nishawalamba ma'manzi wa idadi niijuaayo mie na taste zao za K hazifanani kabisaa wengine utaikuta ya moto sana (much warm) hizi ukigusa tu huchukui dkk 15 unajogo! Unaweza ifananisha na Embe lililoivia mtini, zipo zilizopooza (tasteless) kama ni Embe ni yale yalioivishwa kwa moto, hizi kukitupa sometimes inakubidi uazime fikra kutoka maeneo mengine, pia kuna zile zinaitwa Mtera au irrigetion (amaizi) too wet ambazo kwazo zina habari zake.
    Na nina hakika wanaume nao tunatafautiana ndiyo niko katika feasebility study na kasma budget ya utafiti imeshatengewa.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    dah..where is Gaijin???
    this one takes the cake lol....
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bado mdogo hana trick za kulipunguza shimo kisasa, bora akae na huyo huyo wafundishane a, e, i...

     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ila ke ziko tofauti tofauti.
     
  16. C

    Chepeti Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni which

     
  17. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Nani kasema, na za wanaume je zinakuwaje,
     
  18. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i got u ol wanajf kilichobak kaz ni kwanguu. tnx nways.
     
  19. King2

    King2 JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Andika Maneno vizuri kwenye Thread.
     
  20. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hujaelewa nn king2 mbona the rest hapo juu wameelewa na wamechangia.
     
Loading...