Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Digrii zinalipa

Discussion in 'International Forum' started by engmtolera, Mar 2, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nchini Uchina vijana makapera, yaani ambao hawajaoa wanatafuta wake wenye shahada za juu za chuo kikuu, yaani degree kwa sababu kuna faida za kifedha.

    Wanaume katika jimbo la Guangdong, ambao wameoa wanawake wenye degree, hupatiwa yuan 3,000, sawa na dola 362.

    Mtu mwingine wa hivi karibuni aliyezawadiwa, amepewa dola 181 kwa kuoa mwanamke mwenye diploma.

    Mtandao wa chinadaily.com umesema mamlaka za kijiji hicho zinasema, sera hiyo inasaidia kukuza idadi ya watu katika eneo hilo, ambalo limeendelea kimaisha, lakini kimawazo na kielimu liko nyuma.
     
Loading...