Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Digrii ya kwanza nchini china

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mhalisi, Sep 10, 2011.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kuuliza kama nchini china kuna vyuo vikuu vinavyofundisha degree ya kwanza kwa miaka mitatu na inatambulika? Nauliza kwasababu nimeona vyuo vikuu karibu vyote vya china vinatoa degree za kwanza kwa miaka minne.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sa hapo cha ajabu ni nin mkuu?
     
  3. saadmad

    saadmad JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huna uhakika kijana kutokana namaelezo yako No comment!
     
  4. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kama unataka kusaidiwa toa maelezo yanayojitosheleza, kwa mfano, wewe unataka kusoma fani gani? kwa sababu muda wa masomo haulingani unategeana na aina ya program unayotaka kusoma. Kwa mfano udaktari wa binadamu/wanyama ni miaka 5-7, engineering ni miaka 4 n.k. Ila kwa mfumo wa elimu wa China muda wa chini kabisa kusoma degree ya kwanza ni miaka minne, hii ni kawaida na siyo jambo geni. Hata hapo Tanzania kuna program za shahada ya kwanza za miaka 4 nyingi tu.

    Na kwa china kama hujui lugha, kuna mwaka 1-2 wa kujifunza lugha. Labda kama unataka kusoma Hong Kong ambako wanatumia kiingereza vyuo vikuu.

    So, what is your problem.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Whats wrong with you?
     
  6. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mimi nataka kusoma bachelor of business administration, sasa napenda kujua kama vipo vyuo vinatoa bachelor degree kwa miaka mitatu ili nifanye application.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Unayouliza yanaendana na upeo wako wa uelewa na muda ambao umekaa humu jamvini!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Usiogope kwenda kukaa miaka minne ndugu, wenzio wengi wanakamua hadi miaka mitano huko. We nenda kama unaogopa si uende vyuo vya hapa hapa bongo au nchi jirani?
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Nenda hong kong mkuu,china ni pa kizushi
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    EAST Africa hakuna kozi hii?
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    zimejaa kila chuo,ila kwa kuwa mchzi anataka kuish china acha aende 2.
     
  12. M

    Marandura Senior Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukirud utakuwa nouma wa karate. Karate kwao ni somo kama DS au GS la hapa bongo
     
Loading...