Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Digital video camera

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, May 1, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nataka kuanza kupiga video za uswahilini.Je camera ipi ni ya bei nafuu kabisa na nzur?ina range shiling ngap?Naombeni msaada wataalamu!
     
  2. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    itategemea na utatumia program gani ya kompyuta ya editing itakayoendanda na camera video yako. yaani utakayoweza ku-connect na ku-download video kwenye kompyuta kwa ajili ya ku-edit.KUNA CAMERA NZURI ZA SONY, PANASONIC kuanzia laki 6.
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Asante kwa maelezo mwingine mwenye jipya anijuze wataalam
     
  4. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ingia hapa chagua kisha unawea kutembelea maduka ya cameras popote ulipo na kupata kwa bei kuanzia laki 5 na kuendelea na pia used zipo hadi laki 350,000 hapa bongo.

    lakini kama unataka kufanya kazi kubwa inabidi uwe na camera ya maana kuanzia 2m na kuendelea
     
Loading...