Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Digital Television Tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dingswayo, Aug 17, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati ilisikia kwamba kuna mpango wa kuanzisha digital tv Tanzania. Kuna mwenye habari za maendeleo ya mchakato huo?
     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kusikia chochote juu ya maendeleo ya mradi huu ila ilitangazwa kuwa target ya kuanza ni 2012
     
  3. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nadhani ndio hio unsaikia kitu inaintwa King'amuzi.Na kwa mgongo huo ndio startimes ikaingia na kupata mahali pa ofisi pale TBC
     
  4. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    AAAAAAAAAAh Mkuu mbona hiyo imeanza kufanya kazi siku nyingi? Hujawahi kusikia decoda za Startimes za TBC na Decoda za TING za ATN? Hawa ndo waliopewa vibali na TCRA kuanzisha Digital TV ambapo wengine watanunua air waves kutoka kwao. Kama bado hujanuanua hizo decoda na unaendelea kutumia antena za chadema basi ujue kuwa unapata masafa kupitia mitambo ya analogue ambayo kisheria itazimwa mwaka 2012 na hutaweza kupata hata channel 1 kwa antena ya chadema. Hivyo nunua decoda yako mapema.
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mradi mwengine wa Kifisadi unakuja, Mradi huo kuna Kigogo wa Magamba yupo nyuma yake
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Baadhi ya tv zinayo uwezo wa kureceive digital transmission bila kutumia decoder,ajabu hata hiyo tbc ambayo ndio tv ya taifa haipatikani.
     
  7. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Maelezo yako ni sawa lakini kwenye Nyekundu kuna marekebisho kidogo.
    Star Tv na ITV hawako TING wala STAR TIMES watakuja na decoder yao.
    Lakini pia wasambazaji wa cable wanaweza kuendelea kutoa huduma hata baada ya mitambo ya analog kuzimwa 2012 kwani wao wanaweza kuwa na decoder hizo na kuendelea kuuza channel kama kawa.
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nitarudi soon,,, ngoja nikaperuuuuz!
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Asante. Hivyo ving'amuzi vinauzwa kiasi gani?
     
  10. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hebu tuwekee wazi hizo tv ambazo zinapokea mawimbi ya digital bila decoder mkuu nasi tufaidike nazo.
     
  11. m

    mikogo Senior Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi sie wa madongo kuinama i mean huku vijijini hizo digital tv tutapata kweli maana startimes ni miji saba tu na si mikoa saba !
     
  12. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mkuu mbona hao star tv wanapatikana kwenye decoder za ting! Hata itv na chanel5 walikuepo isipokuwa kwa siku za hivi karibuni, itv na chanel5 hawaonekani.
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,083
    Likes Received: 6,750
    Trophy Points: 280
    heeee mbona havina mambo ya maana kihivyo
    str tme ,mmm naangaliaga chanel chache sana


     
  14. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Je na sisi tunaotumia satelite dish na receiver tutaathirika na hayo mabadiliko mwaka 2012?
     
  15. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Tv yeyote ilokuwa na in built digital tuner inaweza kupokea mawimbi ya digital. Muhimu kuwepo digital transmission station zinazo peperusha free content jambo ambalo tbc ilitakiwa kutekeleza bila kupitia care of startimes.(sijui ndo ufisadi or somethng else). Ili kupokea station kwa kutumia digital tv kunahitaji aerial ya kawaida UHF and VHF mfano rabbit ear.
     
  16. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nadhani ulikusudia mchakato wa kutoka kwenye analogue transmission to digital.Kama ni hivyo,hiyo ilishanza siku nyingi that's y unaona makampuni kama star times,wale wengine wa ting et al ni katika jitihada ya kufanya TV stations zote ziondoke kwenye mfumo ule wa awali kuja huu wa digital.That's what i know,tuwasikilize wadau wenye kujua zaidi kama unahitaji ufafanuzi wa kina.I'm out
     
  17. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Currently tuna hao STAR TIMES na TING bei zinatofautiana.Jaribu kufuatilia ATN especially asubuhi huwa wanatoa mara kwa mara matangazo kuhusu bei ya ving'amuzi vyao.STAR TIMES unaweza kuwatwangia 0767000705 watakupa ufafanuzi.All the best.

    ANGALIZO:
    Siyo kwamba mikoa yote imeshafikiwa na huduma za hawa jamaa,so ni muhimu kucheck pia kama mkoa ulipo(kama upo Upcountry) una hizo huduma.
     
  18. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jana Kikwete ndio kaizindua rasmi.
    Kwani inafanya kazi kivipi ukilinganisha na hizi tulizonazo.Mbona tunaona vizuri tu.
     
  19. G

    GHANI JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    worry out mkuu, satelite dish inatumia receiver ya digital so utakua hewani, bila shaka unatumia free to air receiver MFT-930+.
     
  20. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ving'muzi havina mpango, channel zao zote ni zile za free to air kwenye satellite, kwa hiyo ni bora kinunua satellite receiver uta save buku 10,000 kila mwezi.
     
Loading...