Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Digital printer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief Lugina, Jul 30, 2011.

  1. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Please kwa yeyote anayejua machine za kuprint mabango,graphics,kalenda,brochurers t-shirts katika size mbali mbali,plz naomba aniambie zinaitwaje na zinapatikana wapi hapa bongo. Pia kama kuna mtu yeyote anamaelezo zaidi juu ya hizi printer/machine naomba aniwekee ikiwa pamoja na ku-suggest iliyo nzuri. Nimekurupushwa na jamaa yangu anataka kufanya hii biashara,na mimi kama freelancer wa IT ameni-concert tatizo sina uzoefu na hizi mambo... U'R ASSISTANCE WILL B APPRECIATED!
     
Loading...