Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Digital essay

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sashay, Mar 17, 2010.

  1. S

    Sashay Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba kwa anayejua jinsi ya kuandika/kutengeneza 'digital essay'. Nina-apply short courses za Netherlands, katika vitu wanavyotaka niambatanishe na application yangu ni pamoja na digital essay ya maneno 200, wamenipa topic. Sasa kwa ukweli sijawahi kuandika kitu kama hiki kwa hiyo kwa yule aliye na ujuzi huu anipe ideas.
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nadhani digital essay ni kuandika kisha uitume kama 'soft copy' kwa kutumia barua pepe zao au katika hizo form unazo apply kutakuwa na mahali pa ku-attach, goodluck!
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0

    Mzee, kweli hujawahi kuandika "essay". Hii post akiiona hata mwallimu wako wa primary school atatamani kulia! Sema labda hiyo topic waliyokupa inakusumbua, lakini kama ni kweli hujui kuandika essay basi haustahili hata hiyo course!!! kweli kabisa mzee.....im afraid 2 say so!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wewe hujamuelewa!
    tatizo sio kuandika essay! ameshindwa kuelewa digital essay ndio nini! Nashindwa kuelewa kwani digital essay zingine zinatengenezwa kwa HTML, sijui ya huyu kijana wamemwambiaje!
     
  5. S

    Sashay Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante Pape,kwa kunijibu bila kuniponda km wengine, mimi ilikuwa inanitatiza walivyosema digital, nikawa nawaza labda wanataka niandike hiyo essay halafu nilijirecord wakati na-present that essay. Naona ngoja nijaribu na kutuma soft copy. Thank you.
     
  6. S

    Sashay Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante sana kaka Amoeba,ila naomba ukumbuke kuuliza si ujinga na hamna mtu anajua kila kitu hapa duniani. Tatizo sio kuandika essay tatizo ni wanaposema digital essay wanamaanisha nini?ni-attach hiyo essay km soft copy au kma video?
     
  7. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuuliza si ujinga jamani ila ni kujaribu kujua zaidi!!
     
Loading...