Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

diet ya mdarasini . asali na limao inapunguza kilo ngapi kwa wiki

Discussion in 'JF Doctor' started by Lyne, Oct 5, 2012.

  1. L

    Lyne Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    rafiki zangu nisaidieni
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    tumia kila siku Asubuhi kabla ya kula kitu changanya pamoja kijiko kimoja cha Asali, Limao1, na Glasi 1ya Maji ya Moto/Uvuguvugu Tumia kwa muda wa miezi sita utaona mabadiliko yake kwanza kabla ya kutumia hizo dawa nenda kapime kwanza una kilo ngapi?mkuu Lyne
     
  3. L

    Lyne Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana kwa ushauri ngoja nipime uzito then nianze
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    maandalizi mazuri hukupatia matokeo mazuri pia?? Kwa swala la asali ni pm nina asali original ajabu kabla hujalipa bei. Tutafanya test zote alizo bainisha mkuu mzizi mkavu kubaini asali ambayo haija chakachuliwa
     
  6. r

    royna JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    diet yoyote lazima iambatane na nidhamu ya nini na kiasi gani unakula sambamba na mazoezi ya mwili, kwa kiasi.otherwise, unaweza usione matokeo yoyote.
     
  7. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kila mdada anataka kupunguza unene wakati wengne ndo ugonjwa wetu wanawake wembamba siwataki hata kuwasikia,halafu nilikuona jukwaa la mahusiano unatafuta mume hv ulipata au ndo wanakukimbia sababu ya unene kama vp ntaku pm tuongee fresh
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Asali ni bei gani,
    je uko mji upi?

     
Loading...