Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diesel Engine

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Masanilo, Feb 28, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Likitokea kosa kwenye diesel Engine Machine Kimakosa ukaweka Petrol ina maana hiyo machine itakuwa imekufa ama kuna namna unaweza rekebisha?

    I stupidly put petrol in my 10 KVA silent Diesel Generator.....naogopa hata kuliwasha.

    Ushauri
     
  2. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    usiiwashe, wasiliana na mtaalamu wa diesel engine aisafishe engine ya hiyo generator ili kuondoa petrol yote iliyoingia ndani
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu ila hilo sio jambo la kutisha kihivyo, kwanza kabisa usiliwashe hilo jenereta, tafuta fundi mzuri amwage mafuta yote na asafishe tanki. Kisha afanye pia quick check ya pump na diesel filter. Baada ya hapo liwashe tu, litapiga mzigo kama kawa.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Thanks wakuu! Nimekuwa na wasi wasi sana ukizingatia mafundi wetu wengi ni wachakachuaji, nimeishaambiwa ninunue filter na pump mpya.

    Nawashukuru walau niko na amani.
     
  5. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mchungaji vp tena ulikuwa umekunywa divai?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acha tu ndugu yangu! Haya matatizo yamenikumba bila kujua.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,511
    Likes Received: 9,286
    Trophy Points: 280
    Yote hii sababu ya Nyerere na mashirika yake ya umma, Tanesco, isingekuwa yeye yasinge-kukuta hayo!
     
  8. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu huyo fundi gani anaekwambia unnue pampu na filltar mpya Dieasal haina tabu. na madam hukuliwasha hata kama uliwasha haliwezi kuleta tabu nikutoa petroli iliyomo kwenye tanki nakuweka dizeli haihitaji kusafisha hiyo kazi unaweza kufanya mwenyewe haihitaji fundi mkuu, mashine ya petroli ukitia dieasel ndio itahitaji kusafishwa kwakuwa kwakuwa diesel ni nzito au mafta ya taa. lakini mashine ya dieasel haina shida petrol ni nyepesi sana haitazuru kitu mkuu wala usinunue pampu. na filltar isafishe tu
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ilikuwaje ukakosea mzee ulikua maji??natania bwana!!tafuta fundi asafishe then akishamwaga petroli yote ndipo uliwashe baada ya hapo!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nadhani shida ni Mgawo wa DOWANS na mmiliki wake ninamjua! Kikwete aliyesema hamjui Brg Alli Hadaiwi
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Thanks buddy!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,511
    Likes Received: 9,286
    Trophy Points: 280
    Dowans hawajaleta mgao hapa, Dowans walikuja kutatua mgao. Be realistic. Adawi kakosa nini wakati mitambo iko pale Ubungo? wacha! kuwa na ukweli katika dhamira zako. Kukosa ukweli mpaka mind imezowea kujidanganya mnatia petroli sehemu ya kuwekwa diesel.

    Jinsi tulivyokuwa na akili finyu, mitambo ipo uwani, tunashindwa kuitumia, kwa upumbavu wetu tu, mwisho wa siku tunadaiwa halafu tunalaumu.

    Dowans na Adawi tungewajuwa Nyerere asingeteketeza uchumi wetu? Na angewacha mashirika yawe binafsi toka enzi zake? Nyerere mwenyewe kakubali kuwa alifanya makosa, halafu nyinyi mnakataa hata aliyokubali mwenyewe. Mnashangaza sana!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    This is crap! Huna tofauti na Shekhe Mustafa Shaban wa DODOMA! Sorry mate
     
Loading...