Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Didier Kavumbagu atua Yanga rasmi akabidhiwa jezi no.21 tayari kwa mauaji!

Discussion in 'Sports' started by daniel don, Aug 5, 2012.

  1. daniel don

    daniel don Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule mchezaji mrefu na mwenye uwezo mkubwa wa kuzifumania nyavu, DIDIER KAVUMBAGU ametambulishwa rasmi na kukaribishwa kwa wana jangwani tayari kuungana na akina Kiiza na Bahanuzi katika safu ya Ushambuliaji. Kwa mtaji huu sidhani kama atachomoka mtu safari hii..Wana Yanga mjiandae kula raha kama nilivyosema mjiandae kupokea kombe la Kagame.:rant:
     
Loading...