Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DIDEO : CCM Vipande vipande huko Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wed, Apr 10, 2011.

  1. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya kushindwa uchaguzi Mkuu, CCM sasa yaamua Kutoana macho huko Dodoma. Hebu jiulize :

    1/ Kama kweli CCM ilishinda uchaguzi Mkuu mbona sasa wananyoosheana vidole na kupigana huko Dodoma ?
    2/ Kama kweli timu ya Makamba iliweza kushinda uchaguzi na kumrudisha Kikwete madarakani mbona Makamba anafukuzwa pamoja na kuvunjwa kwa Kamati Kuu na Secretarieti Kuu kwa kile wanachokiiata wenyewe Utovu wa "Nithamu na Maadil" wakati wengine wakiita kujivua "Magamba" /au/ Makamba ?? (ha ha ha)

    2/ Kama kweli CCM ilishinda umea wa jiji la Arusha kwa kuwa na Quoram inayohitajika : mbona wameshindwa sasa kupitisha bajeti ya jiji la Arusha kwa kudai ati hawana quorum ya kutosha kwa sababu CDM wamesusia ushiriki ??
    Je, quorum waliyokuwa nayo yakumchagua meya, sasa imekwenda wapi ???? Kama wanayo, siwapitishe bajeti ??

    Hivi kweli CCM inathani watanzania ni wajinga kiasi hicho ??

    Nimesikia huko Dar, CCM imekokotoa watoto na kuwajaza kwenye ukumbi ili wawazomee wachangiaji !!!! Kule Libya Gadafi naye amelipa mamluki wampiganie ili abaki madarakani. Haya sasa Nani anavunja amani Tanzania ?? Tusubiri tena kudanganywa kwamba ati CHADEMA ndo wanaovuja amani. Ha ha ha, hapa .... Mimi nasubiri

    YouTube - Viongozi wa CCM wanajipanga upya yasababisha wengine kuachia ngazi
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    yametimia.....chama kinamfia JMK mikononi mwake
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa alijua udhaifu wake ndio maana akaendelea na ccm mbovu.angekuwa imara baada ya kunusa harufu ya mabadiliko angefanya kama Bingu wa Mutharika kule Malawi....kinachofanyika sasa kimekawia mno na hakitabadilisha harakati wala mioyo ya watanzania
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaa JK bana...haya tungoje nini kitaendelea baada ya hapa..lakini kwa sie wapenzi wa mpira ukisikia timu beki zinakatika basi ndo hapa sasa..yaani beki hazikabi kabisaaaaa
     
  5. d

    dzed25 Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Beki zimekatika alafu kampteni anaumwa...hiii kaliiiiiiiiiii
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wanabadilisha pipa wakati mfuniko mbovu wanauacha palepale.
     
  7. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maji sasa yamewafika Shingoni. Moto uliowashwa na CDM hautazimika mpaka tumeikomboa Tanzania kwenye makucha ya mafisadi. Lazima kuhakikisha kwamba Kila mtanzania, kila mtoto anayezaliwa, anaishi mahali pazuri na anaheshimika kama mtanzania. Sera za CCM zimekabithi rasilimali za watanzania mikononi mwa mafisadi wanaoendelea kupora mali zetu !! CDM go, we need a total liberation of our beloved country !
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Bado nakumbuka maneno ya Ndesa kuwa moto ulioanza CDM jmk hauwezi
     
  9. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua Mzee Makamba na timu yake hawakuwa watu wema kwa CCM, na JK, walimdanganya kwa kubeba watu kwenye malori na kumwambia eti Mzee hawa watu wooooooote wamekuja kukusikiliza wewe katika kampeni zako, kumbe maskini watu walikuwa wanaambiwa twendeni kunamsanii anaimba anaitwa Ma,.....,,...lo, na mwingine komedi, basi wananchi maskini ambao huwa wanawasikia tu redioni au kwenye tv mbao basi wanajichukulia usafiri, na JK anaona kweli watu wanamkubali kumbe kunauozo, JK cha maana asimame peke yake, afanye maamuzi yenye utashi wake,
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    teh teh teh.....unamaanisha beki zinakatika kama zilivokatika ile jumatano pale darajani?
     
  11. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante chadema kwa mchango wako mkuu,asiye ona wala kuskia ana tatizo la akili! Binafsi nilitaka hao vilaza wa ccm waendelee kuwepo ili tuizike haraka kabla ya 2015.......viva chadema
     
  12. U

    Uswe JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ****** ana hali ngumu!
     
  13. U

    Uswe JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aaaaaaaaaaaaaah mods vipi yaani hata neno mkw.ere mnali-sensor? msifanye hivo bwana!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ahahaaah!
     
  15. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wahuni wa siasa siku zao sasa zimekaribia 40 !
     
Loading...