Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Did u knw? DPP Feleshi,TUNDU LISI na Ngeleja ni classmates

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ubungoubungo, Oct 18, 2012.

  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ndio nimegundua leo kuwa Ngeleja ni mwanasheria alimaliza sheria mwaka 1994 pale udsm akiwa na mh. Tundu Lisu, Dr.Eliezer Mbuki Feleshi (dpp)...
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Kajifunze kwanza maana ya Learned Brothers then next time huwezi kuja na topic za kijinga.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Na Mwakyembe,Shivji,Kabudi walikuwa Mwalimu wao...sio issue hata Said Mwema ana class mates wake kibao tu pia wa hapo mlimani!
     
  5. k

    kajunju JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Tundu lisu alikuwa na nshala lugemeleza.nakumbuka siku moja advocate nshala alimtukana ngereja kama mwanasheria mwenzie na kusema'he is junior to me'. Akasema alimuacha darasan mwaka mmoja
     
  6. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa nimeshangaa tu jinsi siasa inavyoweza kuwasambaratisha watu waliokuwa classmates. hao wote walimaliza 1994 udsm law. if you don't care, why then did you write....that means you care for it very much.
    sikujua kama hii ni topic ya kijinga, either, mimi ni mjinga sijui kama hii ni topic ya kijnga, au wewe ni mjinga hujui kama topic hii si ya kijinga.

    nilichokuwa nafurahia kuona hivyo ni namna siasa inavyoweza kutengenisha watu waliokuwa wanasoma pamoja. however, kati ya hao wote, naona labda dpp na Tundu lisu pekee ndo shule iliwasaidia, ila ngeleja naona alikuwa anakwepa vipindi. sikujua kama ngeleja ni learned bro.....
     
  7. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    stupid thread
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Ndio maisha yalivyo.
     
  9. d

    december Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so what!???
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    The Coward,
    The Hero and
    The Corrupted.

    RESPECTIVELY!!!
     
  11. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Nyuzi zingine bwana
     
Loading...