Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Did Nyerere admit he was a "failure"? Some say "Yes he did"...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 16, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    He never admitted to failure; the idea that he did is a pure conjugation of the people who hoped that he in fact did. Hajawahi kusema ameshindwa. I can challenge you to find it anywhere and you won't. I guarantee it.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,330
    Likes Received: 8,976
    Trophy Points: 280
    Who are you to guarantee it? And you challenge me to go find it? Poor you, here it is, haya ichakachuwe kama unaweza:Nyerere farewell speech in 1985: "I failed. Let's admit it."
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    yeah right!
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Bibie,
    Nionyeshe ni wapi Nyerere alisema alikuwa failure. Ni ninyi tu mafisadi wa kisasa ambao hamna hata ruuya mnataka kutuaminisha kuwa Nyerere aliwahi kusema hivyo. Wapi? Nipe quote kama alivyofanya Mwanakjj.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    It ain't gonna happen.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,330
    Likes Received: 8,976
    Trophy Points: 280
    Umeshushuka shuu! Siku zingine msijidai ku "challenge" just kwa ubishi tu. Unanini babuwee? Unachekeshaa.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,330
    Likes Received: 8,976
    Trophy Points: 280
    Hujaona post niliyomjibu Mkjj? Basi hii hapa na wewe itakusaidia:Nyerere farewell speech in 1985: "I failed. Let's admit it."
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tuletee hiyo quote ya failure ukate mzizi wa fitna. Hakuna cha kushushuka hapa.
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tuwekee hapa context au walau paragraph tu kuonyesha alikuwa anazungumzia alifeli wapi. Siyo maneno mawili tu " I failed. Let's admit it."
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,330
    Likes Received: 8,976
    Trophy Points: 280
    Juu huko umekubali kwa kusema "yeah right" hapa unajidai "it ain't gonna happen", ikatea basi si hii hapa, sema kuwa hajasema nyerere maneno haya:Nyerere farewell speech in 1985: "I failed. Let's admit it."
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    We want the whole goddamn speech.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,330
    Likes Received: 8,976
    Trophy Points: 280
    Wewe kama huyapendi hayo weka wewe hiyo "context" ili uoneshe mimi nnavo mislead watu. Khaa, unanini babuwee? Kushindwa akubali mwenyewe halafu wewe utetee. Thummum Bukmun.
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Bibie,
    Mimi hiyo spichi ya 1985 sijawahi kuisikia. Sijawahi kumsikia Nyerere akisema he was a failure. Wewe unashikilia kuwa alisema hivyo na kutuwekea hapa "quotes". Sasa nakuomba kitu kimoja tu, tukate mzizi wa fitna. Iweke hiyo spichi hapa. Au tuambie imechapishwa kitabu gani tukabukue wenyewe. Ukishaiweka hapa tutaisoma na ama kukubaliana na wewe au kuendelea kukuita mzushi wa kifisadi.
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Weka hotuba yote usituwekee sentensi moja tu, tutakuaminije?
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,330
    Likes Received: 8,976
    Trophy Points: 280
    Kama wewe hujasikia ndio hujasikia, itafute utaipata. Kwani wewe Mungu hata uyajuwe yote?
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,330
    Likes Received: 8,976
    Trophy Points: 280
    Amini ukipendacho. Kuna ka site kanaitwa google, jifunze kukatumia.
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kama huwezi kuiweka hapa, na huwezi kutuambia inapatikana wapi, tukubaliane kwamba hiyo spichi haipo. Tukubaliane kwamba wewe ni mzushi kwa lengo la kutetea uozo wa serikali ya fisadi.
     
  18. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    FaizaFoxy, tafadhali usianze kuharibu thread mkuu. Umeombwa ushahidi, leta au sema utauleta ukiupata, au kama hauna sema hivyo pia. Mambo ya Mungu this na kufananishana uyaache tafadhali.
     
  19. M

    Masuke JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hako ka site nakajua na nimefanya hivyo sijaipata hiyo hotuba, wewe nisaidie tu kuniwekea hapa kama unayo kama huna sema tu sina na sio kutunga sentensi fupi yenye maneno hayafiki hata kumi halafu unataka kutuaminisha ilikuwa ni hotuba ya Mwalimu ya 1985, watu wameweka ya 1966 wewe kama unayo ya 1985 kwa nini unashindwa kuiweka?
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,330
    Likes Received: 8,976
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio kwanza ukatae kuwa haya sio maneno ya nyerere:Nyerere farewell speech in 1985: "I failed. Let's admit it."
     
Loading...