Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Did I Misquote You; Honourable President!?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdau, Oct 18, 2009.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    "Wakati nikihutubia, ninakumbuka ghafla nilihisi kuishiwa nguvu, na hiyo inatokana na kukaidi ushahuri wa madaktari wangu ambao waliniambia nisisafiri kuja Mwanza.

    "Jamani poleni sana kwa hali iliyotokea… nilijisikia vibaya, mwili kuishiwa nguvu, ndiyo maana mliona nilibebwa. Wataalamu wangu walinikataza ili niupumzishe mwili nikakaidi,"

    My point is; hivi watu wasiokutakia MEMA mheshimiwa rais, hawatatumia kweli kauli zako kama hizi kuongeza kwamba UNAKAIDI pia ushauri wa wataalam wa KILIMO,SIASA, UCHUMI, ELIMU, n.k.?
     
  2. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    mod,naomba uiondoe prefix ya breaking news tafadhali,nimemis-click
     
  3. m

    macinkus JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2009
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Jamani poleni sana kwa hali iliyotokea… nilijisikia vibaya, mwili kuishiwa nguvu, ndiyo maana mliona nilibebwa. Wataalamu wangu walinikataza ili niupumzishe mwili nikakaidi,"

    hivi kumbe alibebwa kabisa kama mzigo kutoka jukwaani? mbona tbc na vyombo vingine vilivyokuwa hapo havikuonyesha hiyo scene hiyo laivu.

    mcinkus
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu ni Mkaidi sana, na hatafaidi mpaka siku ya Iddi! Kama mtu anaweza kukaidi mambo yanayohusu afya yake mwenyewe, huoni kwamba kwa mambo mengine ndo hatakamatika! Waganga wake wasitufiche, wanajua kuwa mtu huyu ni mgonjwa, lakini ndo hivyo, madaraka ni matamu zaidi!
     
  5. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wale waleeeee wasioona jema lolote kazi kweli kweli! president was just honest
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wooow, mkorofi kaingia....!Upewe kigoda au?
     
  7. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chai
     
  8. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Duu,kweli huyu mwana mkaidi aliyepitiliza yani anakaidi mpaka afya yake?sasa mi ninachomshauri ni kwamba asubiri tuu siku ya Eid huenda akafaidi matunda ya ukaidi wake!!
     
Loading...