Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diana-dabodiff ndani ya nyumba.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Diana-DaboDiff, Jul 13, 2009.

  1. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2009
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naitwa Diana lakini mtaani kwetu huku Mburuhati wananiita diana-dabodiff, nafurahi kujiunga hapa.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Double Diff? What a name?

    Anyways nyegera waitu!
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Ninahamu ya kukuona double diff wa mburahati teh teh
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Double diff inauhusiano wowote na ile kampuni yetu ya mambo ya kujiexpress? nina maana ya tiGo ? Karibu sana
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hili nalo ni neno!

    :D :D
     
  6. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante ni nickname wananiita vijana mtaani kwa sababu na umbile kubwa na nimeona nilitumie hapa,kwa kifupi triple D.
     
  7. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kutumia mobitel/buzz/tigo,natumia vodacom miaka 10 na kabla ya hapo tritel,kwa sie watoto wakike ukitumia tigo au zantel unaonekana bahili au hauna kitu.
     
  8. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mamaaa DDD unamakeke wewe mmmh ila naona haujamuelewa Masanilo.
    Upo Voda iliuonekane hujapigika? Daaaaa wemkali. KARIIIIIIIIIIIIIIIIBU JF.
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha!ha!ha!.....Double D sina uhakika kama umemwelewa vizuri mtaalam Masanilo.......!

    BWT....Karibu sana JF!
     
  10. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kume ukitumia tIGo au Zantel unaonekana hoi!!! Lakini wakaribishwa sana
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    My dia jaribu tiGo ni mtaandao wa wajanja, nina uhakika ukiujaribu asilani huwaweza uacha ukizingatia wewe ni double diff...
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    DoubleDiff....... mh
    Karibu naona masanilo ashakukaribisha
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    karibu sana tena umekuja wakati muafaka, maana hilo jina DDD, mnhhh.
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Ama Double diiff jamani mbona una mbwembwe nitakuomba uje univute na diff yako kwani hill ni gari la mi aka ya akina Fataki
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwache triple D ajivinjari humu, atamuelewa baada ya muda si mrefu... kama kweli hajamuelewa
     
  16. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2009
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,175
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Karibu Mwana,Karibu Double diff,Karibu ndani!!!!!!!!!!!!!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu ndie Diana yule nimjuaye? kuleeeeee? kama ni wewe karibu, jamvi limepata makali oh ! na kama si wewe pia karibu, jamvi lahitaji!
     
  18. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diana Double Diff karibu ndani ya JF tusukume mbele maendeleo ya Tanzania.
     
  19. t

    tafaboy Member

    #19
    Jul 15, 2009
    Joined: Jan 13, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    D,nikufahamishe tu mtaalam masalini ni mtaliani dat y amekuuliza hivyo,kaaaari sana DDD
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mzee mwenzangu sidhani kuwa anamfahamu Diana huyu nilisoma post yako moja ulivyokuwa unayaruka magoma na kina marehemu zialor na meya sykes enzi zetu zilee.
     
Loading...