Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diana chilolo aomba uenyekiti wa CWT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 28, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Na
    Nathaniel Limu, Singida


    JUMLA ya wanachama wanne wa Jumuiya ya Wanawake Tanzania (UWT) mkoani Singida akiwamo Diana Chilolo, wameomba nafasi ya uenyekiti ngazi ya mkoa kupitia jumuiya hiyo.

    Chilolo ambaye ni mbunge wa Viti Maalumu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Singida, anatetea nafasi yake ya mwenyekiti wa UWT.

    Wengine wanaoomba nafasi hiyo ni Esta Masinga, Sundi Samike na Pendo Kone.

    Akizungumza mjini hapa jana, Katibu wa UWT Mkoa wa Singida, Sija Lukwale, alisema nafasi ya uenyekiti kwa upande wa Manyoni imeombwa na Elizabeth Bajile, Neema Mwitizi na Mwanahawa Yusufu.

    "Waliomba nafasi hiyo ya Mwenyekiti UWT Singida Vijijini ni Christina Jambi, Hadija Kissuda, Salma Kundya, Neema Ipande na Amina Ititi. Wilaya mpya ya Ikungi walioomba ni Theresia Nkuwi, Christina Hamisi na Helena Ayubu," alisema Sija.

    Aliwataja Jenifa Miana, Hawa Athumani na Neema Imari kuwa wameomba nafasi ya uenyekiti wa UWT Wilaya ya Iramba wakati nafasi hiyo katika Wilaya mpya ya Mkalama, imeombwa na Elipendo Machafuko, Mariam Kahola na Magreth Kinota.

    "Katika nafasi hii ya uenyekiti wa UWT wilaya na mkoa, wagombea watachujwa na vikao husika kwa ajili ya kubaki na wagombea watatu tu," alisema.

    Alisema uchaguzi wa nafasi hizo utafanyika mara uchujaji wagombea utakapomalizika.

    Aidha, alisema nafasi ya mjumbe wa Baraza Kuu Taifa CCM kutoka Singida, imeombwa na Theresia Nkuwi, Fatma Toufiq, Duda Mughenyi na Hadija Majii.

    Alisema nafasi ya mjumbe wa Mkutano Mkuu CCM Taifa imeombwa na Sarah Mkumbo, Mwajuma Shaha na Hadija Majii.


    Chanzo: Mtanzania
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wengine wanaoomba nafasi hiyo ni Esta Masinga, Sundi Samike na Pendo Kone.

    Hongera Mzee Parseko KONE
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ​Hapo Ingekuwa CHADEMA Mngesema UNDUGUNIZATION; Kwa KONE ni HONGERA Mzee Parseko Kone...
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CWT au UWT?
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,468
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Diana Chilolo, una vitumbua vya kutupa wana-Iramba??....chaguzi ni CDM bwana, huku CCM ni mwendo wa vitumbua tu
     
  6. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgombea Uenyekiti wa UWT std VII?

    Diana Chilolo kiboko, Mkoa hauna wakina mama wasomi mpaka std vii anarudia tena kugombea nafasi hiyo?
     
Loading...