Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamonds are NOT forever live concert BOMUUUUUU

Discussion in 'Entertainment' started by mzurimie, Mar 31, 2012.

  1. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini mtu ukitaka kuwapa big 5 hawa wanamuziki wa nchi yetu hii ya Tanzania, mambo huwa hayaendi?
    kama wanavyojitangaza? wakisema saa 3 usiku muwepo msikose kumbe ni bomuuuuuuuuuuu

    shosti kanitumia ujumbe toka Dar uliingia saa sita usiku unasema shoo haijaanza, duh ningekuwepo na mie ningekuwa nimechoka pia amesema elfu 50 hajui kailipia nini...

    haya nalala mie, nitasubiri kuwaonea kwenye viingilio vya chini nikijisikia, wanakoogopa kupigwa wakivhelewa kuanza shoo.

    update: naongelea live show ya Diamond - Mlimani City, DSM, tarehe 30/03/2012.
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisikia UMBEA ndio huo wako na ukitaka kumjua MĀ“MBEA ndio wewe, unaongea habari za kuambiwa na hata huyo rafiki yako yawezekana hakuwepo, kama huna uhakika wa jambo kaa kimya sio lazima uandike kitu JF:Acha kuwa mnafiki.:cool2:
     
  3. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source please! LOL JF bwana..
     
Loading...