Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond ya forever

Discussion in 'Entertainment' started by Ruttashobolwa, Mar 26, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    "DIAMOND YA FOREVER" ndio jina la show babukubwa inayo andaliwa na msanii wa bongo fleva Diamond platinum,itakayofanyika Mlimani city hiv karibuni kwa kiingilio cha Tsh 50,000.Ni hatua kubwa sana kwa wasanii wetu wa kibongo kuweza kuanda ma concert yanayolipa kuliko shoo za nyanya zenye wasanii kibao na malipo kidogo. concert inapendeza sana kwa wasanii wenye uwezo wa kulishambulia jukwaa ipasavyo! sina shaka na Diamond akiwa jukwaani na ndio maana ameweza kuandaa shoo ya pekeyake kuonesha uwezo wake.Tumezoea kuona shoo za wasanii kumi ,lakn hii ni yapekee na nimeikubali. bila shaka itakuwa mwanana pia changa moto kwa wasanii wengine kujifunza kuburudisha mashabiki wao.
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunataka wasanii wetu wafike huku siku moja......diamond fungua njia.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...