Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 16, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2013
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Katika muda ambao kila mmoja alikuwa amejaribu kuamini kuwa Diamond Platnumz ameamua kutulia na mpenzi mmoja, mtangazaji wa DTV, Penniel Mungilwa, hivi karibuni staa huyo ameanzisha uhusiano wa kimapenzi na muigizaji wa filamu Irene Uwoya…..
    Magazeti ya udaku nchini yaliandika habari hiyo ikiwa na picha inazowaoenesha mastaa hao wakichukua chumba kwenye hoteli ambako walienda kufanya yao.
    [​IMG]
    Kufuatia tetesi hizo, mwandishi wetu amezungumza na mpenzi wa sasa wa Diamond, Penny ambaye amesema kwa ufupi kuwa wameshayazungumza na Diamond na wako vizuri kwa sasa lakini akasisitiza kuwa asingependa kuliongelea zaidi suala hilo.
    Katia hatua nyingine, Jokate Mwegelo aliyewahi kuwa na uhusiano na Diamond amekanusha taarifa iliyoandikwa na gazeti moja la udaku kuwa amemcheka Irene kwa kunaswa kwenye himaya ya Diamond.
    [​IMG]
    “Mimi hivyo vitu havinihusu na wanapenda kupata quotes zangu pasipo hitajika. I don’t know why? I don’t why wanatafuta story. That’s their life kiukweli with whatever they choose to do, more power to them,” amesema Jokate.
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2013
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,621
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    Forget diamond Liyumba was a man
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2013
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,621
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    Forget diamond Liyumba was a man
    .Cristabela Mwingira.2.Joan.3.Ray C.4.Mboni Mhita na mama yake Zabein Mhita naye kapitiwa.5.Maimartha wa Jesse.(Mama Mkorogo).6..Asha Kingui (Kaolewa na Liumba).7.Raya (Yuko London anasambaza miwaya kwa kwenda mbele).8.Mastura (Sasa marehemu).9.Linda ( Huyu inasemekana ni mtoto wake kabisa na Liumba duh).10Wema Sepetu.(Former Miss Tanzania).11.Sada ******.12.Vivian Sirikwa.13.Irene Uwoya (Muigizaji filamu maarufu bongo).14.Mary Chingwile.15.Neema Mjango.16.Diana.17.Sophia Byanaku.18.Hamida Kinana.19.Shamsa.20.Devota Diva.21.Jacquline Ntuyabalilwe (Haya, “You know I am crazy over you”, kazi ipo).22.Johari.23.Esther Lema.24.Mange Kimambi.25.Teddy Kalonga (Zamani alikuwa anatangaza Jackpot Bingo ITV).26.Lady JD (Masikini mwimbaji wetu, Gardner anayo kazi ila na yeye ni kiwembe).27.Fina Mango (Aliyekuwa anatangaza Power Breakfast na Masoud Kipanya pale Clouds FM).28.Najma.29. Marehemu Amina Chifupa (Wakasingizia eti karogwa).30.Nancy Sumari.(Miss World Africa).31.Irene Kiwia.32.Mary Stella (Alikuwa demu wa marehemu Mutie Mengi wa EATV).33.Jackie Kavishe.(Mbezi Loius Kimara).34.Suzi wa Mdeke.35.Happinness Magese (Former Miss Tanzania).36.Rashida Wanjala (Aliwahi kuwa Miss Mara).37.Alice Biduga.38.Lydia Moshi (Mwenye Magic Massage Namanga).39.Salima Masoud (Mke wa Masoud Kipanya kajengewa na ghorofa wanayoishi na mumewe hapatoshi hapo).40.Vicky Kamata.(“Wanawake na Maendeleo”, kumbe bure)41.Lucy Ngongoseke Kiwehle (Sasa hivi ni Meneja wa Mawasiliano Standard Chattered Bank zamani alikuwa Multi Choice).42.Fatuma Uledi wa TRA (Nasikia yuko hoi bin taabani).43.Carol Kirita.44.Shyrose Bhanji (Senior Public Relations Manager NMB, kama ni kweli Yesu rudi haraka).
     
  4. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2013
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,708
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hii list du
     
  5. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2013
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 2,949
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hii ni list of shame.kama ni kweli then sizana kama kunamtu atavunja record ya liyumba.
     
  6. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #6
    Apr 16, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    ....duuuuuuuuuuuuuuuh
     
  7. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2013
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,104
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Wakati wanafanya huo mchezo we ulikueko?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2013
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwenye list ya Liyumba, umesahau wengi....mkuu. Diamond anatambaa bado ukilinganisha na Liyumba
     
  9. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2013
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa unamsaidia kuhesabu wakati akiendelea au ndo ushabiki maandazi sasa
     
  10. N

    Natalia JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2013
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,474
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi ninini jamani
     
  11. billduke

    billduke JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2013
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 450
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    KK hii list ya ukweli au umeandika maana kama ndio hivyo wataumia wengi.
     
  12. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2013
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa namna dada zetu walivyo, hii List inawezekana kabisa ila nimeshangaa kuliona jina la Lady JD. Ilikuwa mwaka gan, au ni kabla ya Gardner? Mana hao wengine itakuwa walinaswa kwasababu ya njaa zao, vip na yeye ilikuwa njaa au?

    Mke wa Masud Kipanya?

    Fina Mango?
     
  13. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2013
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,358
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mkuu@C.T.U inaonekana unajua unachokiandika! Liyumba huyu ndio yuleyule wa BOT?
     
  14. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 503
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Ningeogopa hiyo list ya Liyumba kama ningeambiwa pasipo shaka kuwa aliwapitia wakiwa nyama kwa nyama.
    Lakini kama walitumia vifanyio (kitu ambacho ninakifikiria),hata kama list hiyo inaukweli, sidhani kama ni tatizo sana,hasa kama hawakubakwa,bali walifikia makubaliano.
     
  15. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2013
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,174
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Duh..!
    We kweli ni Counter Terrorism Unit Mzee wa Intelijensia.
     
  16. M

    Mjela Member

    #16
    Apr 17, 2013
    Joined: Mar 12, 2013
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ebwana kuna kupona hapo!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  17. Mtali

    Mtali JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2013
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mbona hujasema walikuwa wakipewa zawadi gani baada ya kumstarehesha huyu fisadi?
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2013
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 27,457
    Likes Received: 1,952
    Trophy Points: 280
    ujinga.com
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo inaitwa kukutanisha vikojoleo!! Utamuuuuuuu rahaaaaaaa!!...........!! Kazijeeeeeee sasa??
     
  20. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2013
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duuhh hiyo list kama ni ya kweli basi huyo jamaa ni unbeaten...!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...