Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond Platinumz vs Ali Kiba, nani mkali?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mkare_wenu, Mar 15, 2012.

  1. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ipo wazi kwamba these guys ndo wanaorun bongo kwa sasa kwa 'mijisong' yao matata ya malovee,ambapo kila dude linaloachiwa hewani kwao ni 'hit'.wote wanamashabiki lukuki bongo na Africa mashariki kwa ujumla,hicho ndo kimenisukuma kutaka kujua nani zaid ya mwenzake kati ya hawa.

    ¤DIAMOND>
    Hit songs from 2011-Moyo wangu,Mawazo,Nimpende nani,collabo vs linex(ntaificha wapi sura yangu),etc.

    ¤ALIKIBA>
    Hit songs from 2011-Mapenzi yanarun dunia,Dushelele,Single boy,collabo vs omy dimpoz(nai nai),etc.

    ##NAOMBA KURA YAKO...

    UPDATES
    =============
     
  2. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    We ni nani kati ya hao wawili?
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    me refa
     
  4. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    ya kwangu nampa voice wonder.
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mi yangu nampa Ommy G
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Napenda nyimbo za zamani za Ally Kiba.
    Napenda nyimbo za sasa za Diamond.

    Mi nawapa haki sawa wote 9/10.
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nawapenda wote. over
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hawafai hawa wanyama!!!halafu hawana vitambi yaani hapo ndo wanapowameza wanyama wengine!!!!much respect kwa kiba na jembe langu la ukweli platinumz!!
     
  9. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    unamaanisha nini?
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Wote wakali!
     
  11. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kura yangu nampa Almasi
     
  12. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jibu swali wewe!! wote wakali ndio but nani zaidi?
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    dimond is the best.
    nyimbo zake mbagara na nitarejea ziko juu.
     
  14. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    umeonaee
     
  15. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa haraka-haraka ukimsikiliza Diamond unaweza ukasema he is the best from heaven..sikatai he is good!!

    nyimbo za Diamond ziko too delicate na hazitofautiani sana...na ni rahisi kuzichoka mapema!!

    Ally Kiba mwanzoni niliku anamuona tu wa kawaida...ila dogo ni jembe na ana safari ndefu sana y akimuziki..graf yake inapanda...
    diamond ameanza kulipua..na trust me akitoa nyimbo 3 mbele zenye mandhari kama ya mawazo/nimpende nani..hatafika mbali!!!
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hizi za vijana wa leo ..
    akina sie tuwekee nani mkali kina marijan ,King kiki,Orch Marquis ,DDC mlimani park,Mbaraka Mwishehe na wengineo
     
  17. F

    FOEL Senior Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo lazima uchangie kila uzi.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    asante sana FOEL kwa kunielewesha.
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umenena vyema Muuza Sura...jamaa wote wakali aisee japo tunasikia mitaani hawaelewani sijui kama kuna ukweli kwa hili au habari za mitaa!!!
     
  20. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha haaa vitambi tena, unautani na watu wewe ngoja peter msechu na mpoki na wenzie wakuskie.
     
Loading...