Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Judi wa Kishua, Oct 4, 2013.

  1. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2013
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 697
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 43
    Jamani nimesikia Diamond na Wema wamerudiana,,Penny kapigwa chini..hii ni habari njema sana naipenda hii couple...ila ni habari mbaya kwa Kidoti.Sasa ile gari ya Penny aliyonunuliwa na Platnumz atairudisha ama ndio ataambulia angalau ako kagari .
     
  2. amu

    amu JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,932
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    wanaume hawajui kutafuta maisha ni kitu kingine na mapenzi kitu kingine.Diamond ile tabia yake ya kukuwadia kila siku mademu wapya na halimakimwana aaache kabisa.
     
  3. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2013
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 697
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 43
    nasikia halima kimwana ndio anaamua amuweke nani kwa Diamond...
     
  4. tofali

    tofali JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 2,685
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 63
    Ila inasemekana si kweli wadau..ila penny simpendiii hajuI kuvaa...ht akivaa hapendezi khaaaaa
     
  5. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2013
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Mshanichanganya sasa... Diamond kapita namastaa wangapi kwani, 1.Sepetu (Miss) 2.Kidoti (Miss) 3.Penny (Huyu ndio nani? Mweh ngoja nika-Google)
     
  6. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2013
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 697
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 43
    penny ata um-google umpati..I feel sorry for her cz hauziki.
     
  7. aka2030

    aka2030 JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 881
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 43
    Tabu ya wanafacebook kuanza kuingia humu wanalea habari ki facebook facebook.hii niu forum ya great thinker and ur not among of them hebu tuondolee ushudu wako
     
  8. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 3,191
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 48
    There are many mistakes a man can make, falling in love with diamond is among the worst mistake penny ever made. Maana wanao muombea majanga atemwe ni wengi sana utadhani diamond aliumbiwa awe na wema tu.
    Namuonea huruma sana huyu penny, na nawaonea huruma madada wote wanaojiweka kwa diamond wakahama kwao maana kwa sasa diamond bado moto moto msubiri apoe.
     
  9. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2013
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    :sad: so sad
     
  10. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2013
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 697
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 43
    what are u tryn to tell? being with Naseeb is a first class mistake
     
  11. amu

    amu JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,932
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    ha ha hata mie naombea kapeny kapigwe chini kwanza hakana swaga kapokapo tu hata kakivaaa hakipendezi.
    #Team diamond&Wema
     
  12. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2013
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 697
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 43
    sio bure una stress za maisha wewe,,tafuta mchumba uholewe maisha ndio haya haya mdogo wangu.
     
  13. amu

    amu JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,932
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    kabisaaaaa mpaka domo anamlipia kodi yaani mjini kuna maisha ya kifala sana mtu anatombeka weeeeee kisha anamkuwadia mwanaume huyohuyo kwa wanawake wengine siku domo akikosa wa kulala nae halima kimwana anaingia mzigoni.Shida ukiziendekeza sana hata utu unakutoka
     
  14. aka2030

    aka2030 JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 881
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 43
    Mnajaza server ya jf tu na pumba pumba tu nendeni mtandao wa global publishers ndio unawafaa
     
  15. s

    sagemba JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2013
    Joined: Jan 7, 2013
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tutolee umbea hapa...mbona baba na mama yako walivyorudiana haukupost hapa JF
     
  16. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2013
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 697
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 43
    server ya Jf unaichangia wewe au ushambenga ? kama utaki tujaze server andamana na mkeo celebs forum ifutwe wewe vipi.
     
  17. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 3,191
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 48
    For Penny being with Naseeb is a first class mistake because I dont think if Naseeb really loves Penny and from my point of view Penny has more expectations from this relationship and as you know expectation is the source of many heart breaks
     
  18. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2013
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 697
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 43
    ata wewe ukirudiwa na mmeo nitapost,,ilimradi uwe celeb.
     
  19. s

    sagemba JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2013
    Joined: Jan 7, 2013
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwenda kule we nani kwani...hizo ni tabia za kishoga
     
  20. tofali

    tofali JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 2,685
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 63
    Mgunduziforeva me mwanamke ht ukiniita shoga t doesn't hurt Hahahaha pole weeee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...
Similar Threads - Diamond Wema WARUDIANA Forum Date
HAIPINGIKI: Diamond & Wema kurudiana Celebrities Forum Dec 24, 2015
Diamond amlipua Wema Celebrities Forum Nov 8, 2015
Baada ya Wema kubwagwa, Diamond achafua hali ya hewa Celebrities Forum Jul 24, 2015
Wema Sepetu: Siwezi kumsapoti Diamond kwenye MTV Awards, nitaonekana ninajipendekeza Celebrities Forum Jun 27, 2015
Kumbe Ali Kiba aliomba msaada kwa Wema kumkabili Diamond! Wema atoboa Celebrities Forum May 26, 2015

Share This Page