Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond mdomo huu vip tena?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BAGAH, Apr 28, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    au mijicho yangu tangu ipate redeyes sijapata kuona fresh...

    [​IMG]
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    hyo ndo inamfanya anapendwa na madem, we uoni mpka wema analia hadharani...
     
  3. Type

    Type JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Napita bana!
     
  4. J

    JOJEETA Senior Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman mwachen cio kosa lake,ndivyo alivyoumbwa.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    JoJEETA wangejua wanapopataka wasichana ni hapo tu(domo).....hhahaah
     
  6. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Du, kweli wanawake mwalimu wao ni kipofu mwishowe hujikuta wanatukana wanaume bure. Sasa domo kama hilo kazi yake nini kwa wanawake?
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwenda uvinza(chumvini)!lol
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    demu wako akichapwa tafuta mnyonge umchapie sio kumtusi alokuchapia
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mdomo tu au kuna lingine ulitaka kusema?
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mzee wa Rula naona kama umepakwa rangi ivi...au macho yangu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. e

    edwin monyo Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bnafc ckutarajia kweny grup la wa2 tunaojiita great thnkers kuna weza kuwa na m2 anayeweza kuandika upuuz upuuz kama huu wa kwako cz v2 vyote vya ulimwenguni vmeumbwa na mweyez mungt xo nakushanga unaye mnyoorhea kdole diamond ilihal n wote 2meumbwa ma mwenyz mungu kaa chni ufkirie kiæ cha kuandika na cyo o kukurupuka kama ulvyofanwa hapa
     
  12. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi mkuu BAGAH kuna mtu alipata nafasi ya kumuomba Mungu amuumbe jinsi ya huyo mtu atakavyo au diamond na sisi wote tumejikuta tu tuko kama tulivyo?
    Tusihoji wala kudhihaki kazi za mikono ya Mungu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lina kazi ya kulambalamba!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    he! Kapaka lipstick?
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bora yeye kuliko yule msanii wa Hip hop aliyetoboa pua.
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    God made man, man made lipstick...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    wewe kilaza acha kumsingizia ALLAH, huo mdomo unauona upo sawa hiyo lipstick ya zambarau!?
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Degedege kuna mimtu humu inajua kukurupuka...sijui kama ni ndege au mnyama niwafananishe na nani...afu viherehere kutaja mungu as if wasafi saana!...mm nimeweka picha kwa ajili ya rangi hapo mdomoni...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha kukurupuka wewe...Mungu unamjua au unashoboka tu humu...ala!...mm sijazungumzia ukubwa wa mdomo...naongelea rangi ya mdomo...kama huelewi jambo funga bukuli lako!....mmmppppxxxx!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    edwin monyo....kwanza ulivyoandika tu nimejua ww ni mtu wa aina gani...vifupi vya maneno na shutuma zako...unatumia nini kuwaza?...au ndo unachangia ili uitwe senior expert?....

    kiufupi siongelei ukubwa wa huo mdomo...itazame picha...na kama upstairs uko timamu utajua nazungumzia nini!...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...