Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond kumsaidia kikwete arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpinga shetani, Oct 30, 2012.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uongozi wa mkoa wa Arusha umelazimika kumleta Bongo Fleva, Diamond ili asaidie kukusanya watu wakati Rais Kikwete atakapohutubia umma wa mji wa Arusha siku ya alhamisi mchana.
    Kikwete atazindua rasmi jiji la Arusha siku hiyo.
    Vyanzo vya ndani vimebainisha kuwa jitihada za viongozi kuhamasisha mahudhurio zimekuwa zikigonga mwamba katika ngazi za kata kwani watu wengi wamekuwa wakisema wazi kuwa hawatakwenda Stadium!
    Diamond ambaye ni kipenzi cha wanawake wengi hususan mabinti wa shule atasaidiana na za komedi kujaza uwanja kabla ya hotuba.
    Wakati huo huo wasanii wa Arusha wameandamana hadi ofisi za meya wa jiji kupinga kuenguliwa kwenye tamasha hilo huku uongozi ukiwakumbatia ma bongo fleva wa Dar.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Diamond ambaye ni kipenzi cha wanawake wengi hususan mabinti wa shule atasaidiana na za komedi kujaza uwanja kabla ya hotuba.
    .......[/QUOTE]

    Hapo kwenye blue,mwanaasha akae mkao wa ........
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Waarusha wameamua kudinda mbele ya JK, naona ataacha kabisa kumlaumu Magesa Malongo kwa yote yaayojiri tehe tehe.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nipo mjini ila mimi na marafiki zangu hatutakanyaga katu hata wamlete 50 cent
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wanachezea machalii wa Arusha! watasusia huo ufunguzi wabebe watu toka huku Dsm,ohoo!
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Hata wamlete lionel messi siend npo ingawa nyumba yetu ipo nyuma ya uwanja
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angekuwa na akili angewatangazia kwamba Dr.Slaa atakuwepo.
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wabebe tu watu wao kutoka Meru Magharibi, ngabobo na kutoka Pwani. Wa hapa hatwendi, mimi na familia yangu hatwendi.
     
  9. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama pungu vileee, anazindua jiji, sasa wewe hutaki wakati huko ndiko unako ishi, mbona hueleweki. Baniani mbaya kiatu chake dawa. Mpenzi wa mama yako ni baba yako huyoooo, mama anaisikilizia, mtoto hujakua eeeheee.
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo diamond analipwa kiasi gani kwenda huko arusha...huyu diamond ana dili gani na jk/serikali? maana issues za chama/serikali anaitwaga yeye...mbona a town wana wanamuziki wengi tu kwanini wasiwatumie wao?
     
  11. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilisikia Diamond analipwa na IKULU?
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huendi kwa sababu hutaki kushuhudia uzinguzi wa jiji letu au ni kwa sababu kikwete ndio atakuepo?
     
  13. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Diamond kama mbongo fleva mkuu wa serikali vile. Ikulu kuna post nyingi tu. Sema tu hatujui.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha

     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ..




    ..




    Basi watahonga watu weee!! ili wahudhurie mkutano wa cha Nazi!!!!






    ..








    ..
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Ina wezekana kabisa!

     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wataenda huko wajinga.
     
  18. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,837
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    kuliwaaaa
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Japo hii thread haina uhai hapa let mi nicheke ambavyo atakwenda kulalamika kwa wananchi kuhusu udinism!
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,320
    Trophy Points: 280
    Mie nawashauri nendeni na kula burudani ya bure,hotuba zao zikianza mnateleza kama Kambale.Style kama ile ya Bungeni.
     
Loading...