Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond kashusha ngoma mpya? Mwenye nazo atuwekee..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jestina, Jul 26, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nasikia kashusha bonge la pini 'moyo wangu' pamoja na 'nalia na mengi'. Mwenye video zake aweke hapa.

    Keep it up DIAMOND!
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    diamond hana ladha tena.
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngono na usharobaro vimeshusha jina na sifa zake....atachoka siku si nyingi we ngoja utakuta kama mwenzie wema...mitaani.
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ahhh we hii pini matata acha haters wachonge.. dogo yupo juu!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    good video... imenikumbusha ile Mr. Chocolate flavor
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    nice one, ana sauti ya kipekee.
     
  7. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ajipange kimaisha sasa siyo wema tu itakula kwake wengi walishine sana wakaendekeza starehe na anasa sasa hivi tabu tupu so ajifunze kutokana na makosa ya wenzake
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tena aanzie na Owner wa Long room night Club... Mr Nice...
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,981
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    Wema atamsaidia kuporomoka. Na akishammaliza anarukia kwa mwingine, we diamond unabaki kutoa macho tuuu,mademu wengine wanakuua af kwenye msiba wako hawafiki usifanye mchezo!!!!
     
  10. GABOO

    GABOO Senior Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moyo wangu iko poa,wana jf wameiweka hapo juu,faidi mwenyewe
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Huyu dogo kwa tabia zake hizi,muda si mrefu atachemsha.
     
  12. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Songi la nguvu hili...
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi Q chief nae kaishia wapi? Nafikiri na yeye alikuwa dizaini izi
     
  14. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani,mwenzetu ameomba nyimbo,maisha binafsi ya Dimond yanahusu nini???kama ni maisha yake anzisheni thread ya kumshauri,

    Kwa kifupi,bwana mdogo yuko straight up,anafanya maisha na muziki ki ukweli,mi siyo shabiki wake sana,lakini kama jirani yake naamini ana kitu kinachomfanya hata Wema ajibanze kwake,keep it up Bwana mdogo D....
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    imesimamaaaaa mbaaayaaa.... safi dogo
     
  16. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo nyimbo kweli dogo amejitahidi sana. Naona pia imetoka safi hiyo video kwa sababu ame-shoot kwenye mazingira halisi ya kibongo....SAFI SANAAAAAA!!
     
  17. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    word ..
     
  18. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2016 at 6:11 PM
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 2,766
    Likes Received: 2,665
    Trophy Points: 280
    Haya maneno yaliandikwa 2012 lakini huyo Diamond bado anadunda halafu wewe uliyecomment bado upo kwa shemeji yako Dar
     
  19. M

    Mkaruka JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2016 at 6:25 PM
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 4,876
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Hizi tabiri kumbe zimeanza zamani sana humu ndani, mwenetu mpaka anamiliki mijengo kwa MADIBA sisi bado tuko humu tunatabiri jamaa atashuka mara atafulia.

    Dunia hii.
     
  20. u

    ubarinolutu JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2016 at 7:36 PM
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Duh ma haters kumbe wameanza kitambo, watakuwa wamezeeka sana sasa
     
Loading...