Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond kama kweli unajua mziki kwa hili ulikosea..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Somji Juma, May 4, 2012.

  1. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,468
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    ilikua kwenye TUZO ZA MUZIKI ZA KILI 2011/2012..
    Wakati OMMY DIMPOZ anaenda kupokea TUZO yake ya pili alisindikizwa na DIAMOND(hawa ni marafiki wakubwaa)..ndipo DIAMOND akatoa maneno haya:-
    'kuna siku niliwahi kumpeleka huyu dogo kwa producer fulani hiv lakin huyo producer akasema dogo hajui kuimba lakini nashangaa leo huyo producer hajapata TUZO hata moja wakat dogo anapoke TUZO ya pili'..
    producer anaemzungumzia hapo ni BOB JUNIOR..
    kimsingi kama unajua mziki kwa hawa ma producer kuna kitu wanakiita 'TOUCHES' yani BOB JUNIOR aliona kwa 'TOUCHES' zake dogo hafai..
    wimbo wa huyu OMMY D umerekodiwa na KGT(G RECORDS) kilichonogesha ule wimbo ni vnanda vya KGT na CHORUS ambayo aliyeitunga ni ALIKIBA na aliyempa idea ya kumshirikisha ALIKIBA ni KGT..
    JE ANGEENDA KWA BOB JUNIOR ANGEPEWA IDEA YA KUMSHIRIKISHA ALIKIBA.?NA JE ANGEMSHIRIKISHA MTU MWINGINE CHORUS INGEKUA NZUR VILEVILE.?
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Diamond ni Limbukeni wa kutupwa...He says and the THINKS...Elimu matters, hapo haihitaji darasa ni just kufikiria tu...
     
  3. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,468
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    labda alikua anafanya taarabu pale cozkwa akili ya kawaida huwez kuongea vle kama unajua production ya mziki..
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yeeeto!..navecha!
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio shida ya kujiona celebrity... kuwa kila kitu unajua wewe.....????
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, you should not waste your time kwa watu kama Diamond.
    Ukikumbuka background yake, akili yake nadhani ungemwelewa kwa nini alisema hivyo...
     
  7. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    aya mbwanye!
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Haya ndio mambo ya kina Kanye West...just piece of shit!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Diamond ni msanii wa nchi gan jaman?
     
  10. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi Diamond na memba ya JF pia? Kwanini usimfikishie ujumbe kwa njia ambayo ni rahisi kwake?
     
  11. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,468
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    mjinga haeleweshwi so haina haja ya kumwambia yeye direct..
     
  12. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyo!huyo ni msukule wa Wafu fm!
     
  13. P

    Pipozpawa New Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo la msingi atambue kuna kupanda na kushuka. Leo yuko kwenye PEAK kesho anaweza kuwa kwenye depretion alaf BOB akawa ndo yuko kwenye PEAK.
    Ni mtazamo tu...,,,e$e
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asome saa ngapi na lipshine apake saa ngapi?
     
  15. W

    Whitemariam Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata cjui anaimba aina gani ya mziki!
     
  16. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sio tu ni msanii bali nirais wenu
     
  17. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wa tandale
     
  18. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    BOB hawezi kuwa juu...hapo alipo sasa ni juu sana kwake... hajawahi kumfikia platinum na ni ndoto kwake kumfikia. Platinum yuko next level. ni reality tu ambayo ukiikubali hutopata shida, ukishindana nayo itabidi utoke mishipa ya shingo kujenga na kusimamamia hoja.

    BOB was ill advised kwamba anaweza kuvamia front naye akaimba na kuweza ku-hit kama platinum...WRONG MOVE!!!
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Dogo wa chopa hajitambui mwambieni afanye haraka haraka anunue hata kiwanja kama kujenga hawezi.Mwambieni wapi mzee wa takeu anajikakamua lakini wapi.
     
  20. N

    Nasieku Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwacheni, mbwa ukimjua jhna hakusumbui, msepeni uyo
     
Loading...