Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond kaiba wimbo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jobseeker, Sep 20, 2012.

  1. j

    jobseeker Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu kwa muda sasa toka niusikie ule wimbo wa diamond nimpende nani nimekuwa na
    hakika kuwa ameiba mapingo ya nyimbo ile kutoka kwa mpiga tarumbeta yami sax. Naomba
    muusikilize huu muziki hapa halafu muniunge mkono au kunikosoa. Inaniudhi sana kuwa waimbaji tele
    nyumbani wanajiita wasanii kumbe usanii wote ni wa kuiba iba nyimbo za watu tu. Link ni hii hapa:
    Yemi Sax - E No Easy (Original by P-Square) - YouTube
     
  2. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hii ni forum ya wizi wa mapenzi sio kuibiana nyimbo!
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ielewe mitaa kijana...
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inakuhusu nini hata akiiba kakuibia wewe? ebu wacha roho mbaya furahia mafanikio ya kinaja mwenzio na omba mungu na wewe akupe,usisahau kua alie pewa kapewa........
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    No, sikubaliani na wewe. Kama aliiba wimbo we should not support him.
    Hatuwezi ku-encourage tabia kama hizo, huo ni ufisadi pia. Shame!
    But kabla ya kum-condemn moja kwa moja, tu-investigate kwanza
    Maybe aliununua kwa p-square au aliimba kiwa na authorization yao.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini isiwe huyo mpiga Sax kamuibia diamond?
     
  7. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana fumbuka macho! usiwe na mapenzi kiasi hata unashindwa kuona ukweli. Hawa hawa wasanii wamekuwa wakipita wakilia kuwa watu wanawaibia nyimbo zao, wanasikitika kuwa kuna watu wanafanya cd zao na kuuza. Ni hivi karibuni tu wamefika hata kuhusisha polisi kukamata watu wanao fanya copy za cd zao, sasa kwa nini wao wakasirike ilhali na wao wenyewe wanaiba?

    Toa tongo za macho ndugu uone dunia!!!!
     
  8. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mpenzi mkubwa wa Yemi na sio msikilizaji wa nyimbo za diamond na wenzake, hata hivyo baada ya sekunde chache tu za kusikiliza nyimbo hiyo ya diamond nilijua kabisa ni copy ya Yemi!!!!
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hamna uhusiano wa ki-beat wala ki-ala za muziki... Siyo kweli hata kidogo...!
     
  10. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naweza kuweka kulipa hadi senti yangu nyekundu ya mwisho kuwa Yemi hakukopi kutoka kwa Diamond.
    Ushuhuda wa haraka ni lini yemi na diamomd walipotowa nyimbo zao. Waimbaji wa bongo wanalilia copyrights
    lakini wakati huo huo wanashindwa kuheshimu sheria hizo hizo.
     
  11. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimekosea njia
     
  12. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    May be Diamond ndio kaibiwa pia hivyo investigation iangalie hilo pia maana wengi wanawaona wanamuziki wetu kama hawawezi toa kitu wengine waka copy
     
  13. j

    jobseeker Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oh my god!!!! hivi wewe ni kiziwi au?
     
  14. j

    jobseeker Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa namna tanzania ilivyojaa watu wenye mentality kama yako, tanzania ni kweli tambarare!!!! Mentality za watu kama wewe ndio maana kila leo watu wanaiba serikalini na kujijengea majumba ya mafahari kila pembe ya tanzania, wanapeleka watoto wao kusoma ng'ambo, wanakula bata kila leo wakati watanzania walio wengi wanakufa na njaa, lakini watu kama wewe mnabaki ah haituhusu sisi kama wanaiba tuache roho mbaya!!!!!

    Diamond ameiba beats za wimbo na ananufaika na hilo kwa nini wapenzi wa muziki wasiseme au kulijadili hilo? Niombe mola anipe? kila siku naomba mola anipe na nashukuru kwa alivyonipa, ikiwemo afya, akili, determination ya kujipatia riziki kihalali na kujua tafauti ya jema na baya. Vipi mwenzangu unaomba kwa mola nawe upewe?
     
  15. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    jobseeker, sikia huu ushauri. Hakuna mwimbaji fleva yeyote ambaye ni mwanamuziki wa kweli, wote beats zao ni za kuiba. Maproducer wananunua ama kuiba beats kwenye internet then kina diamond wanatia sauti tu. No talent at all there.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. j

    jobseeker Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante nimekuelewa sana.
     
  17. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Umeongea ukweli ila tatizo la sie wabongo mtu ukisema ukweli unaonekana adui. Wengi wetu tuna tabia ya kuchukia ukweli. 99% ya beats za fleva ni za wizi.
     
  18. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    We diamond usiwe mpuuzi kihivyo. Usitetee wizi, wabongo walikukubali kabla ya kugundua wizi wako, sasa tafuta vyombo uanzishe bendi tuone kipaji chako.
     
  19. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Roho mbaya haijengi wala haija husu wezi wa serekalini na waimbaji narudia tena ALIE PEWA KAPEWA......
     
  20. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Nimeusikiliza lakini kumbe huo ni mpende nani wa diamond siujui
     
Loading...