Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond kaiba wimbo huu?

Discussion in 'Entertainment' started by jobseeker, Sep 20, 2012.

  1. j

    jobseeker Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu kwa muda sasa toka niusikie ule wimbo wa diamond nimpende nani nimekuwa na
    hakika kuwa ameiba mapingo ya nyimbo ile kutoka kwa mpiga tarumbeta yami sax. Naomba
    muusikilize huu muziki hapa halafu muniunge mkono au kunikosoa. Inaniudhi sana kuwa waimbaji tele
    nyumbani wanajiita wasanii kumbe usanii wote ni wa kuiba iba nyimbo za watu tu. Link ni hii hapa:
    Yemi Sax - E No Easy (Original by P-Square) - YouTube
     
  2. chopeko

    chopeko JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1,333
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    I think it's a wrong comparison broo!!!
     
  3. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    mbona nimeskiliza sijaona hiyo copy and paste?
     
  4. K

    Kulya JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    May be wewe ndo umekopi pest..
     
  5. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utaonaje copy and paste wakati unatakiwa usikilize sio utizame!!! daaahhhhhh
     
  6. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Inawezekana una hamu ya kuona Diamond akichemsha kwa kutumia nyimbo za kucopy, lakini kwa wimbo huu hapana labda ututajie wimbo mwingine... Ila ninachowahi kusikia ni kwamba, midundo ya wimbo wa Nimpende Nani alitayarishiwa mwanamuziki mmoja wa kike wa Zanzibar.
    Lakini wakati akiendelea kufanyia mazoezi midundo hiyo kwa ajili ya kurekodi wimbo wake, ghafla mtengenezaji wa midundo hiyo, akaamua kumpa Diamond ili arekodie wimbo huu! Hizi habari niliwahi kuzisikia nikiwa Zanzibar, ila sijawa na hakika nazo sana.
     
  7. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vp mkuu za jana bado ziko kichwani
    Subiri zipungue alafu lete nyuzi
     
  8. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,882
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    ripoti kwa Joti autoe kwenye copy & paste
     
Loading...