Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond, Jokate WAMWAGANA !

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mathematics, May 28, 2012.

  1. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Stori Imelda Mtema na Erick Evarist | Gazeti la Uwazi

    PENZI motomoto kati ya mwanamuziki wa Bongo Fleva, Naseeb Abdul ‘Diamond' na Mrembo Nambari 3 wa Tanzania 2006, Jokate Mwegelo limedaiwa kuvunjika, Risasi Jumamosi linatambaa nayo.

    Kwa mujibu wa chanzo chetu, raia wa Tanzania anayecheza mpira wa kikapu nchini Marekani, Hasheem Thabit Manka anatajwa kuwa chanzo cha penzi la wawili hao kusambaratika.

    KWANINI?
    Awali, Thabit aliwahi kuripotiwa na baadhi ya vyombo vya habari kwamba ‘anatoka' na Jokate, madai ambayo kwa upande wake mrembo huyo aliyakanusha vikali akisema anasingizwa licha ya kujikanyaga katika maelezo yake.

    Hata hivyo, baadaye wawili hao ikasemekana wamemwagana kwa sababu ambazo hazikuwa wazi kwa vile uhusiano wao ulikuwa wa siri kubwa.

    WAMERUDIANA?
    Safari hii, kwa mujibu wa chanzo chetu, Hasheem amemrudia Jokate kwa nguvu zote huku ikidaiwa kwamba hitimisho la uhusiano wao litaishia kwenye kufunga ndoa na kuishi kama mke na mume.

    KUMWAGANA KWA DIAMOND NA JOKATE
    Sosi mmoja alimjulisha paparazi wetu kwa staili ya kumuuliza swali kama anafahamu lolote kuhusu wapenzi hao kupeana mkono wa kwaheri.

    "Hivi jamani mnajua kama Jokate na Diamond wamemwagana? Demu amerudiana na Hasheem Thabit, tena safari hii watafunga ndoa kabisa," alisema sosi huyo.

    Akazidi kudai kuwa mbaya zaidi, Jokate amekata waya wa mawasiliano kati yake na Diamond, hali ambayo inampa wakati mgumu jamaa kwani uhusiano wao umevunjika huku akiwa bado anampenda.

    ‘WATUHUMIWA' WASAKWA
    Ili kupata uhakika wa madai haya, Risasi Jumamosi lilimsaka Diamond kwa njia ya simu ambapo alipopatikana na kuulizwa kuhusu madai hayo, alikuwa na haya ya kusema:

    "Hamna, hamna kitu kama hicho. Unajua mambo kama hayo msiandike. Mimi nitaondoka keshokutwa kwenda kufanya shoo Big Brother, si umesikia?"

    Paparazi: Yeah! Tumesikia, habari tayari ipo kwenye gazeti.

    Diamond: Basi ndiyo hivyo, hiyo habari ya Jokate bwana hamna kabisa.

    JOKATE NAYE ASOMEWA MASHITAKA
    Baada ya kuongea na Diamond, paparazi wetu alimtwangia simu Jokate ambapo alisikiliza madai mwanzo hadi mwisho lakini badala ya kujitetea au kufafanua, alikata simu.

    WEMA ATOA LA MOYONI
    Kwa upande wake, aliyekuwa mchumba wa Diamond, Wema Sepetu alipoulizwa kuhusu kuvunjika kwa uhusiano wa wawili hao, alisema:

    "Nilisema mimi mkanipuuza, sasa mmekiona alichokifanya Jokate? Naamini ni laana yangu kwani mimi sikuwahi kumfanyia jambo lolote baya Diamond. Mungu ameona, amenilipia. Teh! Teh! Teh!"

    TUJIKUMBUSHE
    Awali, ukiachana na mademu wengine, Diamond aliwahi kuwa na uhusiano wa kimapenzi na Wema. Penzi lao lilifikia hatua nzuri kwa mwanaume huyo kumvisha pete ya uchumba mrembo wake huyo.

    Hata hivyo, uchumba wao ulivunjika baadaye huku Wema akimshutumu Jokate kwamba ndiye chanzo.

    Jokate mwenyewe amekuwa akikana kuwa na uhusiano na Diamond lakini ilifika mahali mambo yakawa hadharani, Diamond akakiri kweupe kuwa anampenda sana mlimbwende huyo na hakuna anayeweza kuvuruga uhusiano wao.

    Siku za karibuni, kuliibuka madai kwamba mcheza filamu mwenye heshima nusunusu Bongo, Aunt Ezekiel na Diamond walinaswa wakiwa kwenye hoteli moja jijini Dar es Salaam, hali iliyodaiwa kumfanya Jokate kulia wivu kwa kitendo hicho.

    Kwa maana hiyo, kama Jokate amerudiana na Hasheem inawezekana kitendo cha Diamond kudaiwa kukutwa na Aunt kimechangia.
     

    Attached Files:

  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh yetu macho na masikio
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watajiju!!!
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ic una posts 21K.....
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata.Invisible kaniongezea tu.
     
  6. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    its funny bcoz diamond said jokate is special and was much better than wema, lol. umaarufu mwingine!

    @Pwito, most posts are made during office hours, at least hatucheki NSFW sites
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    We got so many thangs to deal with. Apart from those retards.
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Almasi piga number 3 kama 1 na 2 wamezingua nakuaminia kwanza jana bonge la shoo umefanya big up.
     
  9. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwataarifa yenu tu ...Jokate na Diamond hawakuwahi ku date..nimekua nikilisema hili jambo sana si tu kwakua na urafiki nao lakini nikitu ambacho media inashobokea lakin hakina umuhimu wowote..
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wasanii wetu, wananifurahisha na 'sharing policy' yao tu! yaani bila kinyongo, huyu anamgonga huyu, yule naye mara karudia matapishi yake ya mwaka juzi! basi ilimradi uselebriti! lolest!
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na kuhusu ile status ya diamond fb, hebu fafanua! ambayo pia millard ayo aliweka! mmhh .....
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe unawakanushia na kuwasemea kwamba hawajawahi kudate, mbona wenyewe hawakuwahi kukanusha hilo, na zaidi Diamond alisikika kumsifia Jokate na kusema hapo ndio amefika!
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    mhu.!! Nilibadili mademu kama vidaladala...!kijana tafuna mfupa angali meno bado yapo,nashuhudia Wema akijipigia debe kwa mara nyingine.!!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kusoma hatujui hata picha itushinde ..lol sijui wewe ndo Jokate au Diamond???
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sema usipogope sema.....
     
  16. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :A S cry::israel::A S-baby:
     
  17. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanasema kizuri Kula na Nduguyo, usiwe mchoyo. Balaa ni pale ukisikia "Mmoja ana kikohozi, wenzie wooote wanakua na Homa" hamadi sijui anaugua nini??????
     
  18. T

    Topetope JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dogo angalia maisha madem wana kuzinguwa sana umaarufu ni wamuda tu
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi uwa nahisi hawa wanaojifanya ni mastaa wa bongo sio binadamu wa kawaida.
     
  20. m

    msnajo JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mtanzania ukishapa vijisenti hasa wasanii, kutwa nzima unawaza ujirushe na manzi gani! Huu ni umaskini uliokithiri... Mapenzi yenyewe ya kiduanzi tu, damn!!
     
Loading...