Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

diamond international trade co ltd

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by neyl, Feb 17, 2012.

  1. neyl

    neyl Senior Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari, eti hawa jamaa diamond international trade co ltd zipo wapi na wanahusika na nini kwa wanaofahamu
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    network marketing..wako sinza mori but niwababaishaji sana..
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Toa data kamili tujue. Network marketing yao inashugulika na nini. Ofisi zao zipo sehem sinza ipi? Ubabaishaje unakujaje?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wauza mabesenbi na dawa za kichini ..hamna kitu
     
  5. neyl

    neyl Senior Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jana nimetumiwa sms na hao watu wakipa offer ya part time job kwa hiyo kampun niende leo ofisin kwao sasa kilichonishangaza sijawahi kuapply kaz kwa hao watu na hakuna mtu ninayemjua anayeijua hiyo kampuni
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Usiangaike hao ni matapeli ambao wanawaibia watu kwa kutaka training fees ili ujiajiri au wakupe ajira.
     
  7. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni ile kampuni ya wema sepetu na kale kachalii ka mbagala.
     
  8. p

    priscilla Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaha mla mbivu
     
  9. serio

    serio JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    in short, wako sinza Mori, karibu na mnara wa tigo...ukienda utakuta watu wengi sana, wanaingia kwenye conference hall yao in turns.. humo ndani wana "preech" matumizi ya dawa za GNLD, na membership ni elfu 50,000.. so utatnunua dawa zao ili uanze kuwauzia mabeste wako... thats all, its not a big deal at all, but trust me, they have high convincing power, na mashuda feki...
     
  10. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,160
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    daah hawa ni sawa na forever living yani sitaki ssikia habari za watu hawa wana high convicing power ukishaingia unabaki kusaga miguu tu juani
     
  11. d

    dav22 JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ndo visingizio vyao oooh tutakupa part time job lakini its all bull shit kuwa care full
     
  12. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wabongo bwana,we always go for the easy stuff,so hata forever living nao matapeli!?tehe!
     
  13. Myelife

    Myelife Senior Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Walishawahi kunipigia na jamaa alijitambulisha kwa jina la Adriani, wa sinza, anadai amesikia sifa zangu mie ni mchapa kazi so anatanani nifanye nae kazi, cha ajabu cmjui wala hata mtu alompa namba yangu simjui, nilimuuliza maswali km 20 hivi mwisho nikamwambia nitumie email kutoka ktk email ya company yenu!! Mwisho akaingia msituni.
     
Loading...