Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond, Bob Junior wajibizana viobaya!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by idawa, Jun 3, 2012.

  1. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    diamondi amwambia bob kwamba anafaa kuwa mcheza shoo wake, bob amwambia diamondi anafaa kwa udalali sio mziki.! Habari zaidi Shafii dauda blog.
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wote hamnazo tu wanashindana kupaka powder!
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa wajinga sana,watambiana mademu kuvaa vizuri.wanahitaji washauri kwa faida yao.
     
  4. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Diamond aache kiburi cha hela, mbona kuna matajiri kibao Bongo hawana tabia za kujishaushau hovyo, ni utoto au ndio maskini akipata...!
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maskini akipata.
     
  6. T

    Topetope JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dogo diamondi ndiyo anaaga gemu ya bongo flv
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    lakini ni kweli Bob Junior anafaa kuwa mcheza shoo wa Diamond, maana anakatika na zile skin jeans zake za kike!
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mtu wa kwanza mjinga ni blogger,,,,hamna la maana pale
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    m/\t@k¤ hulia mbwata
     
  10. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Hivi wewe ni mwanamke au mwanaume??? Hebu jichungulie kwanza, labda pia huna jinsia.. Mi nimeshindwa kukujua.. Kutokana na ID yako nlitaka ntupie maneno ila ulichoandika kimeni'step back!
     
  11. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    Diamond wa kweli,ajiskii wala hana dharau.....ila uyo Bob Junior ana mambo ya kike sana,na ndio maana ana tumia nguvu nyingi sana kung'aa lakini hashain..
     
  12. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    we unachoshangaa nini ***** wewe,kama umeshindwa kujadili Bob Junor mwenzio...kama una shida ya mwanaume ata mimi naweza kukutafutia...
     
  13. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    acha wivu wewe....kwa hiyo unakaa unaombea mwenzio apotee kwenye game ili ufaidike nini....
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Diamond is right.
     
  15. T

    Topetope JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mimi naona blog iko vyema unafiki itaandika baya endapo upo ubaya jema km kunajema diamond hatakiwi kufokiria malumbano hata km tu dalili hizo zipo
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    . . . . Na lipgloss
     
  17. l

    lycan Senior Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    diamond lazima atapotea kwenye game!
     
  18. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acheni umbea!Sh**zi!
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kijana ni mkaliiiiiiiiiiii i mean daidomo
     
  20. c

    changman JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shule muhimu sana kwa wasanii wetu
     
Loading...