Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DIAMOND awaomba radhi WATANZANIA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 11, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]

    Msanii wa Muziki wa kizazi kipya a.k.a Bongo Fleva Diamond amewaomba msamaha Watanzania kwa kitendo ambacho kilitokea mjini Iringa na kusema kuwa hakitatokea tena.Akizungumza na Kajunason Blog mara baara ya kutoka kufanya mahojino katika kipindi cha XXL cha redio Clouds jijini Dar es Salaam, Diamond alisema kuwa,

    "Nawaomba msamaha wapenzi wangu wa Muziki ikiwa ni pamoja na Watanzania wote kwa kitendo cha kumfanyia fujo mwandishi wa Iringa,Bw. Godwin Fransis.
    "Unajua ni vyema kuwaomba msamahama watanzania kwavile haikuwa dhamira yangu kumfanyia fujo mwandishiwa Iringa, Bw. Godwin Fransis bali ilitokana na hasira nilizokuwa nazo".

    Mapema jana tarehe 4.1.2012 Diamond akiwa na wacheza show wake, walitolewa hukumu na hakimu
    wa Mahakama ya Mwanzo Hakimu Masua alisema kulingana na watuhumiwa wote watatu kukiri kosa hilo anawahukumu kwenda jela miezi 6 au kulipa fidia ya shilingi elfu hamsini kila mmoja na huku wakilazimika kumlipa Godwinshilingi elfu 30 kila mmoja na kufanya kufikia kiasi cha shilingi 90,000 Wakitoa utetezi wao watuhumiwahao walisema mahakama iwapunguzia adhabu kwa kuwa hawa kukusudia kufanya kosa hilo, na wao walikuja mkoani hapa kwa ajili ya kutoa burudani, na kuwa tukio hilo wamelifanya kwa ghadhabu.
    na wacheza show wake, walitolewa hukumu na hakimu
    wa Mahakama ya Mwanzo Hakimu Masua alisema kulingana na watuhumiwa wote watatu kukiri kosa hilo anawahukumu kwenda jela miezi 6 au kulipa fidia ya shilingi elfu hamsini kila mmoja na huku wakilazimika kumlipa Godwinshilingi elfu 30 kila mmoja na kufanya kufikia kiasi cha shilingi 90,000 Wakitoa utetezi wao watuhumiwahao walisema mahakama iwapunguzia adhabu kwa kuwa hawa kukusudia kufanya kosa hilo, na wao walikuja mkoani hapa kwa ajili ya kutoa burudani, na kuwa tukio hilo wamelifanya kwa ghadhabu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Who cares!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    awaombe radhi washabiki wake na si wa Tanzania. sio wote tunaomfahamu huyo mtoto anayeitwa sijui Diamond
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anajisafisha!
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nadhani Watanzania wana mambo makubwa yanayowahusu kuliko hayo ya kupiga watu. Ulimwengu wa sasa hivi mtu anapiga mtu mwingine ili apate faida gani!!!! Hajui kuwa ngumi ni mtaji.
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dogo hovyo sana! hata clouds sema ni radio ya ajabu kabisa otherwise hapakuwa na haja ya kualika mtu/msanii kama huyu au wanatangaza studio zao?
     
  7. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hey dude, thousands of us diamond's fans care!
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tuliza boli bro there are people outa there who cares dearly just like you do when CDM wanaandamana
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bado utoto unamsumbua..akajifunze kwa TID.

    Ni mpuuzi na ndio maana anaweza kuishi na Wema Sepetu ambae wanaume wenzake walimshindwa...mtoto wa kiswazi ni mswai tu kamwe hawezi kubadilika.
     
  10. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Futota==Wema sepetu
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye CDM umeharibu, hata tuliotaka ku-care tumeahirisha kwa kuwa umechanganya gongo na maziwa. Siku njema bro natoka humu...
     
  12. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hajakuwa bado!!! Ujana unamsumbua.
     
  13. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Amwombe radhi huyo mwandishi aliempiga na pie amlipe laptop na kamera zake
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anatakiwa kujiomba radhi yeye mwenyewe, kama anaelewa nini maana ya kufanya hivyo
     
  15. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi shabiki wa msondo na sikinde hainihusu
     
  16. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amwombe radhi mwandishi aliyemfanyia fujo.
     
  17. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Gamba?
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo hata mimi kanitibua kwelikweli! duu!
     
  19. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Who is diamond?
    OTIS
     
  20. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .......I do.
     
Loading...