Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DIAMOND ARUDIANA NA WEMA.Diamond ahojiwa uingereza juzi amesema arudiana na Wema Sepetu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by aaronf, Dec 23, 2011.

  1. a

    aaronf New Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Diamond alienda uingereza siku tatu zilizopita ahojiwa baada ya show yake amesema arudiana na Wema Sepetu.
    Na Jokate asema yake Kwa mujibu wa FB page yake Jokate amejibu issue yake na Wema kuhusu kumchukulia Diamond na nukuu..."Mie nimpore Wema Diamond, that is too low for me ingawa Diamond alionyesha interest but I have one and only one in my life, Hate me or love me I am not that low".
    KWA UHAKIKA ZAIDI TAFUTA YOUTUBE ANDIKA,'DIAMOND ARUDISHA MAJESHI KWA MPENZI WAKE'
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,377
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Makubwa, yale yale ya siku zote, yanayochoshwa watu, macelebrity wa bongo na vituko vyao....

    However, guys, I know you have been so busy the whole day, please spare time and refresh yourself with these ********

    ..........Poleni wahanga wa mafuriko, it is time now you vacate jangwani vallley... Idd Simba is no longer there to protect you....
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 26,751
    Likes Received: 1,103
    Trophy Points: 113
    watajiju
     
  4. f

    fashionista New Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Drama Drama
     
  5. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    tutoleen hapa habar za wema na diamond... 2naajua wamemake headline ila enough z enough.. Nan asiejua mastaa huongaa hadi magazet kwajil ya publicity???? Kama unaabisha muulize richard bukos wa global pale bamaga... Tumechoka u***** wa wema na almasi aaisee
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawana mpya hao....
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    So what?
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 5,734
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    KUNA MAMBO MENGI YA MAANA YANAYOENDELEA KWENYE TAIFA HILI! HAKUNA MUDA MCHAFU WA KUWAONGELEA HAO WAPUUZi!
     
  9. F

    FredKavishe Verified User

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Pumbavu kuwajadili hawa wakati kuna watu wako nje hawana pa kulala ni ujinga ni watoto kuwajadil
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,407
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    waacheni vijana, mi hata siwajui, ivi wanajulikana NECTA hawa?
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,795
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    ME LAV ZIS !i
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,190
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Acheni madogo wakimbize,ndio mda wao huu..mda si mrefu tutawasahau.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,549
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 63
    Ivi huyo diamond na wema ni wabunge wa wapi jaman,me cwajui kabisa.
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,740
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Huwezi kurudiana na mtu ambaye hujaachana nae. This is just a publicity stunt. Diamond doing promo for his new track, NIMPENDE NANI! Wema kajitahidi ku'act katika hili :juggle:
     
  15. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Wote "wachovu wa mambo fulani " alijisemea Abdul Misambano wa TOT

     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,537
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    BE WARNED...SHUGHULI YA DIAMOND NZITO.... [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD] Written by Mange [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Sunday, 18 December 2011 19:38 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    Hie Mange na wana uturn wote kwa pamoja.

    Mimi nimeona bora nijitokeze mbele ya wote na kumuelezea huyu diamond kiundani kwa vile nimeona wengi humu wana jiuliza huyu diamond ana kitu gani mpaka anachanganya masupastar wetu.

    Ndio wengi mmedai huyu kaka ni wa mbagala na hana kitu na hana pesa yoyote na kujiuliza je ni kwanini watoto wa masaki wanamfia?

    Nimeona niwape low down. Jamani kina dada kama Diamond ni mwanaume wa ukwee. Ni kidume cha mbegu, sijui niwaeleze vipi.

    Mimi nilikutana nae miaka zaidi ya mitano iliyopita kipindi hicho alikuwa hata bado hajawa star na hajaanza kuimba, kipindi hicho alikuwa anauza mitumba. Mimi nilikutana nae nilivyoenda kununua mitumba, basi tukaanza mazoea maana alikuwa anakuja mpaka home kwangu kuniletea nguo. Sijui nini kilitokea hapo katikati ila nikajikuta naanza kumcheat mchumba wangu sababu ya Diamond.
    Diamond ana maneno matamu sana na yuko charming mno. Yani ukiwa nae ni raha tupu, ana utani mwingi sana na maneno ya mapenzi vitu ambavyo wanawake wengi wanapenda. Mbali ya hicho ana kitu kimoja ambacho hakuna mwanamke yoyote anaweza kuresist.

    Ana bonge moja ya ‘mndinga' ,msimumone mwembamba vile, weight yake yote ipo sehemu moja. Yani this guy is something else when it comes to mambo yale. Kama umeolewa utaacha mume, kama una mchumba utavunja uchumba, hutojali hata kwenda nae gesti za shingi mia 500. Yule jamaa akikugusa hutoki tena. Kwakweli tuache kuwa judge hawa kina Wema, Jocate,sijui jacky wolper mimi kwa kweli naelewa kinachowachanganya kwa yule kaka. Yani hata akikwambia hakutaki unaweza kumlilia sababu ya hiyo shughuli yake.

    Kwa kweli mpaka sasa nina miake 34 sijapata kuona mwanaume aliejaaliwa kwenye idara ile kwa huyu kaka. yani sijui nieleze vipi mie ni mdada mwenye heshima zangu na nina maisha yangu mazuri tu na nina kazi nzuri yani nilikuwa nashindwa hata kueleza rafiki zangu ninatembea na muuza mitumba (diamond).mpaka sasa hivi nimeolewa sijawahi kumtajia mume wangu nimewahi kutembea na diamond. yani sijawahi kumwambia mtu yoyote ila kusema ukweli kila ninapo kuwa shughulini na mume wangu huwa ninamuwaza huyu kaka.sijui kama nitakuja kumsahau.na kusema ukweli kama ingetokea akanifata tena sidhani kama nitakuwa na nguvu ya kumkataa. kipindi hicho niko nae alikuwa yuko na wanawake wengine wawili na wote tunajua ila hakuna aliekuwa na ujanja wa kumuacha.

    So kina dada nawapa warning tu, msimsogelee kwa yule kaka mkasema mnaenda kuonja tu. Pale hakuna kuonja,hutoweza kuachana nae mpaka siku yeye atakapoamua hakutaki tena, so cha maana kaaeni nae mbali sana yule. Yani kama ni kusomea yule mwenzenu ana Phd ya ngono, na kwa size basi sijui ndo wanaita 6 inches au labda 8 inches.

    Ni hayo tu kwa leo…

    Mange email yangu kapuni tafadhali


    [​IMG]
    [​IMG]
    Ingia humu kusikiliza nyimbo mpya ya diamond, kamsifia jokate na kumpiga madongo wema sepetu.
    [​IMG]
    UPDATE:

    Wana uturn sababu hii topic ya Diamond imerudi tena uturn nimeona bora ningeze hii . This diamond guys is full of shit and does not respect women, jana alikuwa ana perfom hapa London na katikati ya concert he had the audacity kuuliza mashabiki eti wanamtaka Wema au Jokate eti tumsaidie kuchagua. This guy is not serious, na anachezea watoto wa watu. I mean really wanaume wa bongo mbona hamna hata haya hivi kweli aliwezaje kusimama pale na kuuliza swali kama hili?
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,735
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Naanza kuhisi issue za promotion ya album kama kanumba na msitu wa congo
     
  18. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,319
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Mod delete hii. tuna janga la mafuriko, christmass, hakuna mishahara, bei imefumuka. hey kavipi na ww kamgombanie huyo almasi. kalaghabahoo.
     
  19. H

    Hatipunguzo Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Upuuzi mtupu!!
     
  20. Babamu

    Babamu Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walikuwa wanatania watu tu, hao. Na wao watiwe modomoni, bali hawanaga!!!!!!!!!!!!!!!!!
     

Share This Page