Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond apate msaidizi wa kubeba tuzo 6 nzito kili awards

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Machozi ya Simba, Mar 14, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,568
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nimeingia teentz.com mara nikaona sehem ya kupiga kura kili Music Awards 2012 mara vuuuup jamaa yupo ndani ya tuzo ya Mtumbuizaji Bora wa Kiume ///// Mwimbaji Bora wa Kiume////// Wimbo Bora wa Mwaka/////Mtunzi Bora wa Mwaka/////Video Bora ya Muziki ya Mwaka /////Wimbo Bora wa Afro Pop //// la jamaa nikaona apate msaidizi
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmmmm..... Wacha nikampigie, nimefurahi alivyomuacha Wema Pepeta, alikuwa ananikera kutembea na lile li-kahaba la jiji!!!!
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bahati yake.
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawana tofauti, wale ni kama ndege wanaofanana
     
  5. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,129
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Anaandaliwa mazingira avunje rekod ya 20%
    Iwa mwema
    Wakatabahu
    Adharusi
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    wakubeba wapo wengi sana hao.
     
  7. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hiyo ya "mtuimbuzaji bora wa kiume" lazima aipate! dogo anabamba kwa shoo zuri!! na steji anatawala vizuri sana hakuna wa kumzuia!!!
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wema atamsaidia kubeba
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    big up Platinumz Mnyama!!!!u run this town dawg!!
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    ila mtamu!!!
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh" kipenzi cha mabint" hivi ni kweli mi binti ila sijui kama kweli.
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Göod luck gold
     
  13. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kila la heri japokuwa mi sipendi nyimbo zao, mavazi na mapozi
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    kipenzi cha mabinti???
    Nitamshangaaa sana binti great thinker wa jf akimvulia huyu MSHAMBA
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    We bonge la pimbi!unamwekea dhamana demu!eti binti great thinker!!!mwanamke hawekewi dhamana kuvua chupi!hawa bongo flava wanyama wanakula mizigo kuliko unavyoweza kufikiria, utakuta demu wako anawish uwe kama diamond!!!!
     
  16. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    me namkubali bana, kila la kherii platnum!
     
  17. D

    Don Calvino Senior Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    A.K.A public toilet
     
  18. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwambiye huyo naona ajakulupuka tu,Mx
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    mabinti hawawezi kuacha kumpenda huyo jamaa! jamaa anajua kuimba alaf ndio mabinti wanajilegeza hawezi kuwaacha.
     
Loading...