Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond ang'aa na tuzo tatu za KILL...

Discussion in 'Entertainment' started by Salim Mhina, Apr 15, 2012.

  1. S

    Salim Mhina Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msanii aliye katika nafasi ya juu katika medani ya music wa kizazi kipya (bongo fleva) Naseeb a.k.a Diamond ameibuka na tuzo tatu katika mashindano yanayoendeshwa na kuratibiwa na bia ya KILIMANJARO (KILL MUSIC AWARD).Tuzo hizo amezinyakua katika nafasi tofati ambazo ni:
    1)Mchezaji bora wa mwaka jukwaani,
    2)Mtunzi bora wa mashairi na
    3)Video bora ya mwaka.
    Msela kajitahidi sana na tunamtaka aendelee kukaza buti.Big up Diamond
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kanumba na ile singo yake hajapata zawadi?
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona kuna thread ingine kama hii
     
  4. S

    Salim Mhina Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiz tuzo cni mpaka ushiriki mwenyewe katika kinyang'anyiro hicho.Msela angeiwakilisha angechukua 2zo nafikir
     
  5. S

    Salim Mhina Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya nani tell me.
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Vipi 20% hakufunika mwaka huu!
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani Lulu nae vp hakua ametoa singo?
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wale wauza pombe ndo maana Tuzo yao ina puuzwa ! Ile ya mwisho ni ya upendeleo wa wazi kabisa, Barnaba anaweza kuwa overall ?
     
  9. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kapendelewaje wakati tulikua tunawapigia kura sisi wananchi.
     
Loading...