Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond anauliza ampende nani??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KIM KARDASH, Dec 18, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [h=3]DIAMOND ADONDOSHA PINI JIPYA 'NIMPENDE NANI'[/h]

    [​IMG]

    WAKATI sakata la msigano wa kimapenzi baina ya msanii nyota wa muziki wa bongo fleva Nassib Abdul ‘Diamond’ dhidi aliyekuwa mpenzi wake Miss Tanzania 2006 Wema Sepetu na anayedaiwa kuwa mpenzi wake wa sasa, Jokate Mwegelo likiendelea kushika kasi, msanii huyo ameachia singo mpya inayokwenda kwa jina la ‘Nimpende Nani’.
    Diamond ametoa singo hiyo kama swali kutokana na hali halisi ya sakata hilo inavyoendelea kwa sasa kwani wiki chache zilizopita aliachia singo nyingine mpya inayokwenda kwa jina la ‘Mawazo’ ambao ndo kwanza umeanza kushika kasi katika vituo mbalimbali vya redio.
    Wimbo huo ambao Diamond anaonekana kuujiuliza ampende nani kati ya wapenzi wake hao huku akiwataja kwa majina Wema na Jokate, huku singo hiyo ikiwemo ndani ya albamu yake aliyoingiza sokani mwezi Novemba iitwayo ‘Lala Salama’ ambapo sehemu ya mashairi ya wimbo huo inasema ““Yasiwe kama Wema sepetu kila siku kwenye magazeti, simtaki kama Uwoya ni mtemi anahasira,awe mpole kama Jokate…nimpende nani, nimpendeee”.
    Mbali na wimbo huo mpya, albamu hiyo inanyimbo kama Moyo Wangu ambao ulipata kushika chati mbalimbali za muziki, pia kuna Lala salama uliobeba jina la albamu, Chanda chema, Nimpende nani, Najua,Mawazo,Kwanini,Gongolamboto,Natamani na Kizaizai.
    Awali Diamond ambaye alipata kutwaa tuzo tatu za muziki za Kilimanjaro, awali alitoa albamu ya kwanza inayokwenda kwa jina la ‘Mbagala’ ikiwa na nyimbo kadhaa ambazo zilipata kufanya vema kwqenye medani za muziki zikiwemo Nalia na Mengi, Kamwambie, Nitarejea, Binadamu Wabaya na nyinginezo
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    NIlihisi "the romantic" ni promoter wa Diamond since alipoanza kuleta yale masredi yenye takataka za wema na diamond.... Ok
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni wazi utakua umekurupuka mzee,mi ndio mara ya kwanza kuleta mambo ya huyu mtoto humu,na hii nimeifanya kutokana na ushamba wake,maana dogo kalishwa perege anatangaza mji mzima eti kala samaki sasa akilishwa pweza si matangazo yafika mpaka cnn naona!huyu kweli anatoka mbagala!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sorry kwa kurupuka... but you continue kumpa promo as we post

    samahani sana mkuu, sirudii tena kukuita wewe promota wa diamond, ntakuita mshabiki wake mkuu kwa kuleta lyrics za wimbo wake na kuendelea kumpa promo:nerd:
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nitarudi.....mmmmmmmmmhhhhhhhhh
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa bure kabisa.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyu nae ni mtu wa kudiscussiwa humu jf?
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yeye anampenda nani?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mafua yananisumbua,nataka nipyenge kamas,
    fyeeee,
    aaah,tone limeingia kwenye Chai
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I am not suprised, kwa huo mkorogo na nyodo za kwenye hiyo picha yake!!!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mbona lips zake zimefanana sana na za Wema? I mean, ah ngoja niache.
     
  12. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Apende kazi yake ya muziki cos ndio iliyomtoa tandale mpaka sinza,mboga moja mpaka msosi wa draft,kutoka kupata watoto poli mpaka masuperstar,pamba moja mpaka kuwa duka,pair moja ya viatu mpaka kumatchisha so apende muziki wake kwani ndio kila kitu na akumbuke kuweka akiba kidogo cos bado mdogo na anasafari ndefu sana ktk maisha na ya mafanikio,wazuri wanazaliwa kila cku tena na adabu zao
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zimekupagawisha nini?
     
  14. davidson689

    davidson689 JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Thats true dogo inabidi azingatie muzik na maisha yake ya badae maana ngoma ikivum
     
  15. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    TANDALE. Take Note Son
     
  16. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Najua ntaitwa hater. Lakini mwanaume unafikie hatua ya kujiremba hivi? Thats not man enough. Piga scrub sawa ila mpaka malip bum sijui lip shine. Khaa inatia kinyaa!!
     
  17. Mussa2000

    Mussa2000 Senior Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu nimecheka sana kwa hii post yako ila huwezi kuitwa hater kwa kuongea ukweli hii ya leo ni real kabisa.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    THANK YOU.... Sometimes hua naogopa there will be NO more MEN in the future... Maana wapungua as time goes on.
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    You mean kamwambukiza!?...lol
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    apende poda na lipgloss alizopaka
     
Loading...