Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond ana haki miliki ya wimbo huu?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by jobseeker, Sep 20, 2012.

  1. j

    jobseeker Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu kwa muda sasa toka niusikie ule wimbo wa diamond nimpende nani nimekuwa na
    hakika kuwa ameiba mapingo ya nyimbo ile kutoka kwa mpiga tarumbeta yami sax. Naomba
    muusikilize huu muziki hapa halafu muniunge mkono au kunikosoa. Inaniudhi sana kuwa waimbaji tele
    nyumbani wanajiita wasanii kumbe usanii wote ni wa kuiba iba nyimbo za watu tu. Link ni hii hapa:
    Yemi Sax - E No Easy (Original by P-Square) - YouTube
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika na huo wimbo wa Diamond lakini wasanii wengi wa Bongo ni kopi and pesti.
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Mbona mimi sijaona alichoiba zaidi nimesikia saxaphone yenye melody ya wimbo wa no easy ya psquare. Mimi nahisi umemix.
    Gonga hapa P.Square - E No Easy ft. J.Martins (Video) - YouTube
     
  4. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hili nilikuwa sijui kabisa aisee ndio nimerudia rudia kama mara nne hivi ndio nikajua kuna midundo inashahibiana kabisa kwa watalaam wanaojua music lazima waseme jamaa amekopy melody ebu sikiliza vizuri na usikilize ya nimepende nani ya diamond kuna midundo inaingiliana kabisa bila kuficha sikiliza ya hiyo jamaa aliyetoa link yake hapo juu. sijui hapo nani wa kwanza kutoa kati ya diamond au p,square.
     
Loading...