Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond ampa kipigo Wema Sepetu amharibu uso kisa sms ya mapenzi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mtundu, Nov 5, 2011.

  1. m

    mtundu Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kwa mujibu wa mpekuzi wetu ambaye kazi yake ni kufuatilia mambo ya watu, Diamond alifikia hatua ya kumtandika hadi akamharibu uso kisa kikielezwa ni wivu wa kimapenzi.

    Chanzo kiliendelea kutambaa na mistari kuwa ilitokea purukushani kubwa ambapo Wema aligeuka bondia Mbwana Matumla kwa kupangua makonde ya Francis Miyeyusho kama alivyofanya wiki iliyopita pale Diamond Jubilee, Dar es Salaam.


    Ilidaiwa kuwa staa huyo wa filamu hakufua dafu kwani Diamond alipeleka konde moja matata kama lile la Miyeyusho kwa Matumla hivyo kumwachia michoro ya makofi usoni huku akimsababishia mrembo huyo kutosikia vizuri hadi sasa.


     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Safi sana mwanamke asie sikia ni kumzabua tu vibao
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wapendanao.........
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kesho utasikia story ingine Wema amechukua RB
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    mapenzi ndio hupamba motto hivyo
     
  6. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hivyo ni vituko uswahilini
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mapenzi ya ubondia mwishowe kutoana mangeu. Diamond anatafuta sababu ya kumwacha Wema
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mbona nlisikia wamesha achana kwa shuruti ya wazazi wa kidume
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Welcome to the club .. That is how it works!!!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kila siku wema! wema! Mbona jana we umemdunda mkeo hujapost hbr hy hapa.
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I hope amechukua hatua muafaka. Kwa sababu kupigwa na kutolewa magazetini namna hii ni udhalilishaji wa aina yake
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nachukia sana umbea,hivi hakuna mambo ya maana ya kuwaambia watu mpaka yawe mambo binafsi ya watu?Ni wangapi tunapigana na wenzi wetu na hatutangazi?
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bila Wema na Diamond watoto wa Shigongo wanakufa njaa
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hz ni dalili nzuri sana, vijana wataoana hawa! Mapenzi yamekolea hapo!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    khee kumbe yamerudiana..
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mahawala hawaachani
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wema ni malay.a!ni sawa kabisa
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani unachukia kweli?sa kwa nini uliifungua hi thread ndugu?wakati hata heading 2 inaonyesha umbea?au ili utuambie unaichukia?
     
  19. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi wala cna shda akinipiga kimya ntamsubiria amelala ntakachomfanya hatakaa anyooshe mkono kwa mwanamke,
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Achukue hatua wakati mwenzako kuandikwa kwake ni bonge la promo! Sanasana atachukua hatua itakayozidisha kuandikwa zaidi, anaweza hata kumuomba Diamond amwongezee kichapo
     
Loading...