Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond amchana baba’ke

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MziziMkavu, Jul 28, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Nasibu Abdul ‘Diamond Platinumz’.
    [​IMG]
    Abdul Juma.
    Erick Evarist na Gladness Mallya

    SIKU chache baada ya kuibuka kwa baba aliyemlea Nasibu Abdul ‘Diamond Platinumz’ aitwaye Abdul Juma na kudai kuwa mwanaye huyo amemtelekeza na hamjali, mwanamuziki huyo amemchana mzazi wake huyo, Ijumaa lina kitu kamili.

    Akizungumza redioni kupitia Clouds FM, Jumatatu wiki hii, Diamond alidai kushangazwa na mzazi wake huyo huku…


    [​IMG]
    Nasibu Abdul ‘Diamond Platinumz’.
    [​IMG]
    Abdul Juma.
    Erick Evarist na Gladness Mallya

    SIKU chache baada ya kuibuka kwa baba aliyemlea Nasibu Abdul ‘Diamond Platinumz’ aitwaye Abdul Juma na kudai kuwa mwanaye huyo amemtelekeza na hamjali, mwanamuziki huyo amemchana mzazi wake huyo, Ijumaa lina kitu kamili.

    Akizungumza redioni kupitia Clouds FM, Jumatatu wiki hii, Diamond alidai kushangazwa na mzazi wake huyo huku akimtaka kuacha kusema maneno hayo kwani siyo mazuri.

    Huyu hapa Diamond ambaye kwa sasa yupo juu kuliko msanii yeyote Bongo kimuziki:
    “Kiukweli ni vitu ambavyo mimi vimenishangaza sana kwa sababu sijui chochote na nisingependa nisikie suala la mzazi

    wangu kusema mimi ni mtoto wake, sijui nini na nini kwamba mimi nafanya starehe sihusiki na yeye, siyo kauli nzuri kiukweli, ina maana ananijua kwamba mimi ni mwanaye baada ya kuwa Diamond?

    “Siku zote kama alijua mimi ni mtoto wake, basi angenisomesha na kunipa elimu nzuri, lakini nilihangaika na mama yangu mzazi (Sanura Khassim ‘Sandra’) akanikuza na kunisomesha kwa shida na tabu zote mpaka leo nimekuwa hivi nilivyo,

    nisingependa kumsikia mtu yeyote anaongea kwamba mimi ni mtoto wake au yeye ni nani kwa sababu siku zote hawakuonekana, wasitake kuonekana kipindi cha masilahi, mtu ndiyo anajifanya anahusika sana na mimi kama mtoto wake.

    “Haya mambo nilianza kuyasema toka nilipotoa single (wimbo) ya Binadamu, sikujua hata kama leo ningekuja kuwa na Prado (gari alilonunua juzikati la zaidi ya Sh. milioni 60), makazi (anajenga nyumba Tegeta, Dar na tayari imetumika Sh. milioni 69)

    au kuwa na haya mafanikio mengine, baba yangu ataendelea kuwa baba yangu tu ila siwezi kumpa kipaumbele kama ninachompa mama yangu kwa sababu kama angetaka hilo angenijali toka mapema.

    “Mimi nilikuwa napenda kusoma na nilikuwa nafanya vizuri kwenye masomo yangu, lakini sikuwa na uwezo wa kifedha kuendelea kusoma, mzazi wangu alikuwa na fedha, ina maana angenijua mimi angenisomesha, leo ningekuja kuwa hata

    mbunge au waziri kwa sababu mimi najua nina upeo mkubwa sana wa kielimu na vitu vingine, sasa nimesota na muziki halafu leo ndiyo wanajitokeza.
    “Sitaki, naomba waniache na mama yangu mzazi,” alitiririka Diamond.

    TURUDI KWA MZEE ABDUL TENA

    Baada ya kutoa maneno hayo makali kwa mzazi wake huyo, Ijumaa lilizungumza na mzee Abdul ambapo alisema kwa kifupi bila kufafanua: “Basi sawa siyo mwanangu.”
    AKUMBUSHWA YA KANUMBA

    Kwa mujibu wa mashabiki wa staa huyo mkubwa wa Bongo Fleva waliozungumza na Ijumaa juu ya sakata lake na baba huyo walimtahadharisha kwa kumkumbusha hali ilivyokuwa kwa marehemu Steven Charles Kanumba ‘The Great’ na baba yake mzee Charles Kusekwa.

    “Platnumz anatakiwa amalize suala hili kwa sababu nafikiri anakumbuka malumbano ya Kanumba na baba yake ambayo hayakuwa mazuri,” alisema Luda wa Kinondoni, shabiki namba moja wa Diamond.

    TUJIKUMBUSHE

    Wiki mbili zilizopita, mzee Abdul aliibuka na kuliambia gazeti ndugu la hili, Amani, kuwa Diamond ni mwanaye lakini hamjali na badala yake amekuwa akiponda starehe.

    BADO UTATA

    Hata hivyo, wiki moja baadaye ndugu wa Diamond waliibuka na kudai kuwa mzee Abdul siyo baba halisi wa msanii huyo bali baba halisi ni Idd Salum, ambaye alifariki mwaka 2004 ambapo Platnumz hakufafanua suala hilo. Global Publishers
     
  2. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baba majukumu siyo baba jina, baba hajitambulishi bwana anatambulishwa na majukumu anayofanya
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa huyu mzee keshapotezewa bado anamng'ang'ania Diamond inakuwaje? si apotezee tu mpaka anaanzwa kupondwa hadharani na mtoto mdogo yeye acheki ustaarabu wake
     
  4. K

    Kiguu na njia Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    njaa mbaya mzee...!!!
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Huyu Platnum anakoelekea siko....is same way na ile ya The Great...ukiwa maarufu usimkane mzazi wako hata kidogo, tena in public...hata kama unasimamia ukweli lakini sio vizuri kabisa!! Recall it.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Uswahili mzigo!
     
  7. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Pamoja na kwamba amekosea koongelea hadharani yupo sahihi kabisa na nyie wanaume mjifunze hiyo tabia yenu ya kutelekeza watoto mkishaona mambo safi ndo mnajitokeza.Huyo baba alimkana mtoto wake tangu akiwa mdogo leo ndo amejua ni wake? na sasa zamu yake mwosha huoshwa,
     
  8. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Angekuwa ni baba mzazi wala asingeenda kwenye vyombo vya habari bali Diamond angetutambulisha sasa hapa tunaona baba maslahi tu...diamong kasema ukweli aachwe kwani yeye hakuwa funguka na kulalamika kuwa baba hakumtuza bali dingi ndo kalianzisha..." ACHA NOMA NA IWE NOMA"
     
  9. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    siyo busara kukana, hata kama cyo baba yake au hajamsomesha.ingekuwa vyema akae kimya kulinda heshima yake na huyo anayejiita baba yake.
     
  10. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni upepo tu,,any way liwalo na liwe
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    We dayamondi, ni rahisi sana. Waambie hao mapararazi mambo yetu ya kifamilia tutayamaliza kifamilia. Nawasihi mtumie busara walau kidooogo.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,269
    Likes Received: 11,624
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo hajawajua wanawake vizuri, anyway time will tell.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    We dayamondi, ni rahisi sana. Waambie hao mapararazi mambo yetu ya kifamilia tutayamaliza kifamilia. Nawasihi mtumie busara walau kidooogo.
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Luck Dube alifanya hivi na Baadae akaanza kumlilia Baba yake...

    Daddy popote ulipo Remember me...
    you left for the city Many years ago and you promise to come back...

    Asije pata Radhi kama yule Mzenji Kule Uturuki
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    na iwe fundisho kwa wanaume wote wanaotelekeza watoto....wakifanyikiwa mnawafuata midomo mbele....
     
  16. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sawa sawa. Kama radhi zitampata yeye kwanza aliyeanza kukutelekeza. Mungu ni wa wote si wa baba tu.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Habari zilizotufikia ni kwamba msanii Diamond ni mgonjwa na yuko hospitali haijajulikana ni nini haswa kinamsumbua. Tutazidi kuwaletea habari kadri tutakavyo kuwa tunazipokea.


    diamond is sick.jpg


    1.jpg


    2.jpg

    kweli laana ya siku hizi ni kufumba na kufumbua mkuu.

     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,611
    Likes Received: 3,938
    Trophy Points: 280
    Diamond kajenga misuli ya hivo tangu lini?
    Fake image
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2016
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    Upepo?
     
  20. Delemy 004

    Delemy 004 JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2016
    Joined: Mar 18, 2015
    Messages: 410
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Watu mnakazana na neno laana, kwa nini msiseme amelaaniwa baba yule amtelekezae mwanae!
    Huu ni ufinyu wa mawazo kabisa, baba yangu alinitelekeza lakini hakuwahi nitamkia hadharani kuwa mimi si mwanae na hata kama aliwahi mtamkia mama sijawahi kuambiwa! waligombana na mama kwa sababu za kipuuzi nimehangaika na mama na kusoma hadi kupata mwanga. japo sina mapenzi ya baba, na msaada niutoao kwa mama si ule niutoao kwa baba lakini baba hajawahi niitia magazette.
    Sisemi kwa kuwa baba yangu ni bora sana, ila naweza sema pamoja na umaskini wake anatumia hekima na busara kuishi na watotos japo wote wapo mbali.
    Huyu anayejinasibu kuwa baba diamond alipaswa amalize hizi tofauti kifamilia na kuomba radhi kwa mwanae. magazette yanamdanganya.
     
Loading...