Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond am-diss Bob Junior Live KTMA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Apr 15, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Jana wakati ommy dimplez anapokea tunzo yake,diamond alitoa ushuhuda kwamba mungu mkubwa,yeye ndio aliyevumbua kipaji cha ommy lkn alivyoenda kwa producer kumu-introduce huyo producer(Bob Jr) aksema huyu(ommy) hawezi kabisa,sasa diamond anashangaa huyo aliyesema hawezi ajapata tunzo hata moja,labda pengine diamond analipiza dongo alilopigwa na bob jr wkt akichezesha taya na sam misago kwenye FNL(jana yake) kwamba yeye(diamond) sio rais wa wasafi.

    Nawasilisha.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Bob junior yuko sawa. Ule wimbo bila Ali Kiba ni bure
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yy diamond kapata ngapi?
     
  4. E

    Eddy stany Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kapata tatu!wewe ngapi??
     
  5. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    ndo akina nani hao? mabondia waliokamatwa Mauritius??
     
  6. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Wazush wao, wnatuzngua tu na manymbo yao ya mapenz!Sjui hta kama wnajua kama tpo kwenye mchakato wa katiba...wamekalia 'pamba', 'bling' na 'madem' tu.....

    Wote wachaf tu...hamna msaf hta mmoja hapo!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Marais wa wasafi...
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hehehehe
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hapa wanazungumziwa wanakwaya wa kanisa gami?
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Milima ya moto.
     
  11. k

    kimamii Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaa wanausafi gani, huo wimbo bila alikiba si lolote.... Kama wimbo wa lawama shilole na qchilla,qchilla kafunika
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    hapana mito ya baraka!
     
  13. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Platinumz wamuache kwa sasa!next level huyu mnyama....sharo short chasis asilete za kumvimbia huyu mnyama diamond!hawako ligi moja!
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Pamba wanazijua hao au wanaiga,halafu akina T.I,DRAKE,KANYE,JAY na MADDAME B,Tusemaje kuhusu ma-bling yetu?
    Watupishege huko na viji-nguo vyao vya "viji-boutique" vya uswazzzz! ebo!
     
  15. A

    Amney Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    diamond ndo mwnyw km hautaki jitundikeeeee..
     
  16. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    80% ya wabongo wakija juwa kuwa hizo bifu za hawa wasanii wao ni za kupanga ili waweze kuandikwa ktk magazeti ya udaku na kurushwa kila kukicha ktk redio zao zile za tende halua nadhani watakuwa wamepiga hatua kuubwa mno za kuelekea ktk mabadiliko ya kweli.

    Huyo bob Junior ni Gagulo na huyo Diamond ni Sidiria.
    Hawana bifu wala nini ila kinachofanyika hapo ni kujaribu kuwateka wabongo wawe wanafuatilia hizo porojo zao.

    Kwa mfano ile bifu ya WEMA na Diamond.
    kwa mwelewa atagundua kuwa hapakuwa na lolote wala chochote, Wema na Diamond ni marafiki wa kawaida tu na hapakuwa na uchumba wala ushuzi.
    Kufanya vile kumepellekea Diamond awe juu kwa kipindi choote tangu kuanza kwa vurumai zao.
    Tumeshuhudia pia akitoa nyimbo zinazomuelezea yule mpuuzi mwenzie, so hii inawateka wakurupukaji na kisha wanachukulia ujinga ule ni kweli.

    Hii ni hatari sana kwa mustakabali wa Diamond, kwani siku mandondocha yatakapoamka na kugundua kuwa yalikuwa yamelala huku udenda unachuruzika basi hakutakuwa tena na tuzo au nyimbo inayobamba.

    nawashauri tu wafuate nyayo za Ally KIBAKA kwani yeye amekuwa ni msanii anayetamba kila siku pasipokuwa na skendo au controvesy yoyote ile.

    Heshima kwako Ally Kiba...

    Huu usakala pia waliwahi kuufanya Kanumba na Ray, then baada ya kuona kuwa jamii husika imeshobokea habari zao ndipo wakatoka na igizo lao lililoitwa Offside.

    Ni upumbavu uliomithirika kwa wasanii wa siku hizi.

    Manca del testo.
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Sema wewe Andazi, nikisema mimi Kitumbua ntaambiwa nina mafuta na siivi bila kuchomwa chomwa...inahuu?
     
  18. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kuna nyimbo huwa nalazimishwa kuzikubali kwa sababu zinasikika sana redioni japo mwanzo nliziona za kawaida sana...mojawapo ni huo nai nai wa Ali Kiba na Omy dmpoz'
     
  19. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mlisemaga hivihivi kwa Kanumba sasa amekufa ndo mnajidai jamaa alikuwa anawezaaaa. Mfuuuuum
     
  20. b

    bebiwilli Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba uliza nini maana ya nai nai?
     
Loading...