Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond akataa hela ya Wema stejini...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mkare_wenu, Mar 31, 2012.

  1. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Check:



    [​IMG]
    ...Diamond aliendelea kuwajibika huku Wema akijaribu kumbembeleza

    [​IMG]
    Pesa alizokataa kuzichukua zikiwa zimetupwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Usiku wa kuamkia leo....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Therefore!!....
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Jamaa yuko busy na kuimba pamoja na kucheza..
    watu wanaweka fedha chini... ili kumuumbua tu dada wa
    watu ikabidi waongeze chumvi eti kakataa. Wa Bongo bana..

    Kuna mtu anauhakika Diamond alirudisha hiyo fedha kwa Wema?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Namuona kama anaangalia ya kuchukua ila ataachaje wakati wema kaweka nyingi sana
     
  8. l

    lasix JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Makubwa!
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kinyamwezi angepokea halafu kama mikausho baadae!hizi ni dalili za wivu diamond kaonyesha cuz kabla wema hajaenda dubai katika show ya PHD alimmwagia sana hela HEMED, mastory yakamfikia nasib!!!hela haisuswi na demu si wa kushindana nae!!mistake kubwa anafanya platinumz
     
  10. y

    ymcb Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaah ahhh wema alivyopotezewa akajikuta kama pedesheee akawa anamwaga pesa zake bt diamond kafnya vzuri snaaaaa ajaja ple kwa vijiset vyke
     
  11. mwanakwetu

    mwanakwetu Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli kazi.... watoto wa kiume ndio wanadengua kiasi hiki siku hizi? kweli usharobaro sio jambo zuri.... Au ndio ''Sizitaki Mbichi Hizi''
     

    Attached Files:

  12. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Two confused people making a pact,lol!
     
  13. Hashm

    Hashm Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah n kwny show gan diamond alifanya hzo mikausho? N jana mliman city au?
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    dogo mshamba kweri kweri....otherwise aseme alikuwa busy kucheza na hakuona haja ya kupoteza stepu na kuchukua hela....

    shori kajikakamua kichizi kumtunza dogo...mshamba sana huyu dogo kudadadadeki..

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Msanii wa Muziki wa Kizazi Kipya, Diamond Platinum akiwarusha mashabiki waliohudhuria katika tamasha lake la Diamond Are Forever lililofanyika ukumbi wa Mlimani City Jijini Dar es Salaam.
    [​IMG]
    Diamond akionyesha umahili wake wa kuimba.
    [​IMG]
    ...Kumbe jini kisilani kaingia katika utamu wa penzi langu, alikuwa akiimba
    [​IMG]
    ...hapa alikuwa akimwaga mauno mbele ya mashabiki waliohudhuria.
    [​IMG]
    Janeth Sostenes akifanya mahojiano na Godwin Gondwe.
    [​IMG]
    ...Aha! madansa wa Diamond wakiwajibika nae
    [​IMG]
    Mashabiki wa kutosha wakifuatilia show.
    [​IMG]
    ...Diambond akiwajibika vilivyo
    [​IMG]
    ...Madansa wakiwajibika
    [​IMG]
    ...Safi sana
    [​IMG]
    [​IMG]
    ...Utata ulianzia hapa pale Dimond alishuka stejini na kwenda kwenye meza waliokuwa wamekaa akina Steve Nyerere na Mboni Masimba na ndipo alipopewa t-shirt ambayo kwa mujibu wa udadisi na uchunguzi wa udadavuzi wa mambo wa Kajuna Blog, ilisemekana kuwa t-shirt hiyo ilikuwa inapicha ya mwanadada ambaye alikuwa akitoa na Diamond kwa sasa. Na ilikuwa ni maalum kwa ajili ya kumrusha roho Wema Sepetu.
    [​IMG]
    ...Mwanadada Mboni Masimba akimkabidhi Diamond t-shirt huku Steve Nyerere akimtunza, vile vile alichukua t-shirt aliyopewa na kuipeleka kwa mwanadada Jokate Mwegelo.
    [​IMG]
    ...Hapa akikabidhiwa t-shirt na kupewa maelekezo mahali pa kuipeleka.
    [​IMG]
    ...Baada ya hapo kumaliza lile movie la kwanza aliendelea na kupita katika meza mbali mbali huku akiwasalimia wageni waalikwa.
    [​IMG]
    ...Akiimba na bendi ya Odama ambayo alimpa ushirikia mkubwa.
    [​IMG]
    ...Mauno yamekolea
    [​IMG]
    ...Akiendelea kutoa shukrani kwa wageni waliofika kumsapoti.



    [​IMG]

    Msanii wa Muziki wa Kizazi kipya Q-chief akimpa sapoti mdogo wake Diamond
    [​IMG]
    ...Ehe! utata mkubwa ambao ulizuka ni hapa ambapo mwanadada huyu alimtuza dola za Kimarekani, Diamond
    [​IMG]
    ...Diamond aliendelea kuimba huku mwanadada huyo akimtunza huku akitoa tabasamu na kicheko
    [​IMG]
    Mwadada huyo hapa alikuwa amemaliza na kuondoka kwa mikogo..
    [​IMG]
    Baada ya Diamond kurudi stejini ndipo mwanadada Wema Sepetu alienda kumtuza na pesa zake kukataliwa. Wema alikaa akimbembeleza kwa muda wa dakika 10 japo zoezi lake halikufanikiwa.
    [​IMG]
    ...Diamond aliendelea kuwajibika huku Wema akijaribu kumbembeleza
    [​IMG]
    ...Bembeleza, bembeleza na wewe jamaa ndiyo aliendelea kuwajibika
    [​IMG]
    ...Ndipo alipochukia na kuzitupia hizo hela stejini huku akiondoka huku akiwa amenuna
    [​IMG]
    ...Shamim Mwasha akilaumu kitendo alichokifanya Diamond cha kukataa hela alizoenda kutuzwa na Wema... 'Haiwezekani hii ni aibu sana'
    [​IMG]
    Pesa alizokataa kuzichukua zikiwa zimetupwa
    [​IMG]
    ...Hapa alipiga kitu cha 'Nimpende Nani'
    [​IMG]
    ...Jokate na marafiki zake wakishangilia
    [​IMG]
    ...Baada ya tuio hilo kutokea Mange Kimambi alimuita mshereheshaji wa tamasha hilo, Taji Liundi na kumuomba amuite Diamond aje amuombe msamaha na ndipo Diamond akakataa.
    [​IMG]
    ...Diamond alishuka na kuelekea kwa mwanadada Jokate Mwegelo na kuanza kukata mauno.
    [​IMG]
    ...mwanadada Mboni Masimba akiwa amevaa t-shirt alizokuwa amevaa.
    [​IMG]
    ...Aha! nimependeza sana
    [​IMG]
    Taji Liundi akimbembeleza Diamond ili aende nae kwa Wema ndipo Diamond akakataa.



    [​IMG]
    ...Mwanadada Mariam (Miss Popular) akimfuta jasho Diamond wakati Taji Liundi akimbembeleza ili aende kwa Wema.
    [​IMG]
    ...Diamond akiserebuka na warembo
    [​IMG]
    Marafiki wa Wema Sepetu wakijaribu kumbembeleza wakati akimwaga chozi... huku watu wengine wakishangilia na kuimba aibu yetu au aibu yao???
    [​IMG]
    ...hapa mwanadada akijaribu kubembeleza bila matum



    aini.
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Baada ya Barnaba kuimba wimbo wa 'Napembelezwa' ndipo mwanadada Wema alienda kumtuza na kutoa machungu yake. Kwa mujibu wa uchunguzi na maoni ya watu mbali mbali walikiona kitendo cha Wema Sepetu kwenda mbele kumtuza Diamond ni sawa na kujidhalilisha na kuhusishwa na mambo ya kishirikina.
    Pia Justmine Loyce Bobbie alisema: Kwanini Wema anamfatafata mtoto wa watu kila kona? amuache na maisha yake jamani.. mbona Diamond hamfatilii lol, YATAMSHINDA
     
  17. by default

    by default JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukistaajabu ya yo yo autayajua ya wema na diamond
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Uswahili mtupu! U can take mswazi out of Tandale but u cannot take Uswahili out of him
     
  19. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hahahahaha nice one diamond
     
  20. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    50,000 kwa kila kichwa unadhani mchezo. demu anafanya taiming .
     
Loading...