Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond aamua kuanika siri za Wema, Jokate hadharani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gumzo, May 8, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    STAA wa Bongo Fleva, Naseeb Abdul ‘Diamond', ameanika siri za warembo, Wema Sepetu na Jokate Mwegelo. Diamond, amebainisha ubora wa warembo hao kimapenzi, huku akisisitiza kwamba mpenzi wake wa sasa, Jokate ni mzuri zaidi. Kabla ya kudondokea kwa Jokate ambaye ni Miss Tanzania namba mbili 2006-07, Diamond alikuwa kwenye uhusiano wa kimapenzi na Wema ambaye ni Miss Tanzania 2006-07.

    Akizungumza mbele ya mama yake mzazi, Sanura Sami ‘Sandra' huku paparazi wetu akishuhudia, Diamond alisema kuwa Jokate ni mwanamke bora tofauti na Wema. Alisema: "Jokate ndiyo mke wangu. Ana akili sana huyu mwanamke." Aliendelea: "Jokate akisikia nina shoo, anahangaika kutafuta mavazi yatakayonifanya nipendeze.

    Tofauti na Jokate, Wema yeye muda umefika wa shoo, yeye anajipamba. Ukimwambia muda umekwenda anasema nimsubiri amalize kujipamba. "Wema mbele ya Jokate ni mzigo.

    Jokate ana akili sana." Diamond, mbele ya mama yake, alikula kiapo kwa kutaja jina la Mungu kuwa kwa Jokate amefika na hatarajii kuachana naye.
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    the guy he's sooo full of him self!!... aangalie atakuwa kituko...
     
  3. M

    Moony JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Diamond sutra
     
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wewe kwenu kuleeee kwa GOSIP
     
  5. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    not the guy, the guys (i mean both of them Diamond and Joket)! Diamond hajatulia, limbukeni la mapenzi, hata huyo joket ni .......wa chini chini tu.
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ipo siku atamuona dada yake ni mzuri zaidi
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hii ndo ninayoiitaga pumpkin head!!
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyo dogo bado mshamba hajui bado analiwa fedha zikiisha hatamuona Jokate wala Jokati!!!
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wanaume wa diaini hii ndio wanasababisha jina la 'gumegume' wanaanzaje kumponda mwanamke uliyekuwa naye zamani?! Na huyo uliye naye sasa hivi mkikosa naye uponde! -off topic- hivi hakuna mtu anaweza kumshauri mama diamond amrudie mungu? (aanze toba) yuko magharibi sasa jua ndio hilooo linachwea lakini bado kuongoza na kijana wake kila mahali! mademu wa kijana wake wote anawajua!! aibu gani hii kwa mama mtu mzima?!
     
  10. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kiukweli Diamond kutembea na Jokate inaniuma sana. Nilikuwa namuheshimu sana huyu dada.. Niliamini kama hakuwa na skendo kama hz kipind kile cha utoto/ubint basi ukubwani kama sasa asingejirahisi kwa wajinga kama huyo anayejiita almas!

    Jokate umekosa nini mama hapa duniani? Wanaume wa maana hawapo? Hata kama ni mtalimbo mbona ni mingi kwa majentromen wa mjini, tofauti na huyo.. Au ni d&nda limekupeleka kutokana na domo lake..

    U deserve more than this downtown dude.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyu kijana akae kimya tu time will tell
     
  12. w

    wa home JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sikujua kama jokat ni kicheche kiwango kikubwa ths much.hapa ndipo ufinyu wa akili za wanawake unapo onekana.kama leo wema ni mjinga kesho nizamu yako dada jokate.joket ana akil sana kinyume wema ni mjinga sana.
     
  13. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mzee mbulumbulu;
    Huyu msichana mzuri kwa sura lakini roho yake huwa inanitia wasiwasi sana. Kama vile ana roho ya kwa nini vile mimi ninavyoona. Yaani tangu ashindwe na Wema huo u-miss, wema halali hapumui. Kila anachofanya Wema lazima kimvizie kwa ajili ya kumpiku. Jamani pamoja na kwamba Wema mtu wa kuandikwa andikwa sana kwenye media, lakini ifike mahali tuuone huo ukweli. Huyu Jokate anamuhumilliate mwenzake. Wanaume wapo kibao kwa nini kila mwanaume anayekuwa na Wema kwanza lazima baadaye awe na yeye? Kwanza mi nashangaa graduate wa university na waimbaji wa bongo fleva au waigizaji wapi na wapi! Waimbaji na waigizaji wana life style yao na wasomi nao wana life style zao, si kuvamia tu maisha ya watu simply wana pesa. Kuna siku watakuja kumzingua. Hawa wasichana wawili hata mimi nawapenda sana ila kuiukweli Jokate hamtendei haki mwenzake, yaonyesha anamfuatilia sana tangu walipomaliza shindano lao ambalo ni karibia miaka kumi sasa!
     
  14. N

    Nasieku Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wote nyie naona hamjakwazika, jokate cyo bnt wa ku date na diamond simply becoz anajíta sukari ya warembo kwn ana nn hasa which is so special kiac cha kusumbua watu wazma hvo? Kwnz mswahli,nat attractable yn shortly hez nothng watamalza hzo hela zte thn watamkimbia arud kwao mbagala, hapo ndo atapolha na kusaga meno!
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    =Jokate amevuna alichopanda!
     
  16. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hawa wote wanamchuna tu wema kala zake kasepa na jokate anavuna mtaji wake kweli ushamna mzigo lol!
     
  17. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Halafu kuna mtu alikuja na eti mabinti wanapenda 'Vichwa' wanawake hawa hawa au wengine?
     
  18. King2

    King2 JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu Jokate... Kijana kazi anayo.
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna shida?
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Na huyo mama ake na diamond ana kazi,kila kitu lazma ashirikishwe.ndo matatzo ya kushka pesa ukubwani haya!
     
Loading...