Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dialo aifagilia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr wa ukweli, Aug 12, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni katika kikao cha ccm mwanza, akiwaambia wajumbe wa mkoa kuna wana ccm wanakisaliti chama ila hawachukuliwi hatua na kusababisa ccm kushindwa, ni bora kuchukua maamuz magumu kama wapinzani wetu Arusha walivyowafukuza madiwani wasaliti. Akashauri ni bora kubakia na wanaccm wachache waadilifu.
    Source star tv news saa 2 usiku.
     
  2. p

    propagandist Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wanajulikana mbona wapo wengi mguu mmoja upo ccm mwingine upo cdm, mchana ccm usiku cdm kwenda zake ndio maana alianguka ubunge kwa unafiki.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    huyo tycoon nilimshtukia muda mrefu kuwa hayuko pamoja na ccm, tangia alipoanza kukiruhusu star tv kuendesha mada za siasa ikigonganisha ccm na chadema, huku akijua kabisa magamba hawana sera wala hoja zaidi ya kutumia nguvu ya dola kwa kupindisha ukweli. siyo kwamba anaiunga mkono chadema, bali analazimika kufanya hivyo kutokana na kwamba ni chadema pekee kinachowaaminisha wananchi kuwa hakiko kimaslahi, bali kwa ajili ya maslahi ya wananchi wa tanzania.
     
  4. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kwenye ukweli siku zote uongo hujitenga. Viva Cdm mapambano yanaendelea mpaka kieleweke
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    asije kujidanganya ili tumpe nafasi ya kugombea jimbo la chenge huko maswa. asidhani chadema hatuna wapambanaji kule maswa.
     
  6. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Sisi umeme ni siku ya3 tv ni makopo
     
  7. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani ameagiza pia star tv waanza kumuonesha mbunge wa ilemela akiwa anaprezenti
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapana asijiunge na CHADEMA, yeye ni Fisadi akae huko huko

    Yeye na Lau Masha walikuwa na Visa Vyao wenyewe sasa nani angeondolewa CCM kati ya hao wawili?
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Chenge ni Bariadi Magharibi sio Maswa kule ni kwa Shibuda.
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Heri yeye kaamua kusema kuliko Kikwete ambae moyo wako unaikubali CDM na mipango yako ila matendo yake yanakataa
     
  11. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani ukweli unabaki palepale ccm wanaamini chadema ndo chama cha ukombozi ila wamefungwa na mfumo mfu wa zidum fikra za mwenyekiti ila wanapogeukwa ndio uweza kugeukia upande wa pili na kuanza kuuponda mfumo tata wa ccm.mfano mbunge wa viti maalum bunge la 9 sijapata nkayamba alihamia cuf,john shibuda-chadema,fred mpendazoe-chadema tunategemea kuvuna wapambanaji wengine wanaowapinga magamba.
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Guys, Diallo is a business man and in the news business credibility is everything. Star TV has to stay credible to make money.
     
  13. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Anakaribishwa.
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa mi namkubali japokuwa ni magamba,wakati anabwagwa hakuwa mkorofi wala hayakupigwa mabomu wala hakuwa mkorofi kusaini fomu ya matokeo,yeye alikuwa wa kwanza kusain mpaka magamba wakamshutumu!Huyu anafaa angalau!
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nyota ndogo hii picha ni mtazamo wako au wa chama chenu juu ya uislamu?


    [​IMG]
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280

    Mbona mnapenda kukimbilia kwenye pazia la dini? Mtu yoyote aliyefilisika kiakili lazima ajifiche huko. Dini inamhusu mtu binafsi na muumba wake hivyo kuijumisha kwenye mambo muhimu ya mustakabali wa nchi na watu wake ni upuuzi. Hivi unaendelea kutumia kiti moto mwezi huu au umesitisha kwa muda?
     
  17. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwacheni Dialo, ana kauzalendo fulani. Kwanza anainvest nchini sio nje.
     
  18. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wewe ni mbea ndio maana unaenda kwenye blog inayoongoza kwa umbea.

    kwa ajili hiyo blog inaongoza kwa umbea na wewe pia utakuwa unaongoza kwa umbea

    wasalimie wambea wenzako.....
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na huu ni mtazamo wako au wa CHADEMA, waislamu tungependa kujua?
     
  20. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli wapo?
     
Loading...