Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diallo VS Mabina panachimbika Kirumba uchaguzi wa CCM Mkoa wa Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WABHEJASANA, Oct 16, 2012.

  1. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wana JF niko ndani ya uwanja wa CCM Kirumba ambapo uchaguzi wa kuwapata viongozi wa ccm mkoa wa Mwanza unaendelea hivi sasa,hata hivyo mchuano mkali ni kati ya Yule Gwiji wa siasa Athony Diallo na aliyekuwa mwenyekiti anayemaliza muda wake wa Mkoa huu Clement Mabina,iwe isiwe mmoja kati ya hawa ndiye atakayekuwa mwenyekiti,nitaendelea kuwajulisha kadri muda utakavyokuwa unaruhusu.Wabheja sana Bhanamahala.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mkuu vp dk 90 bado??
     
  3. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wezi wawili wamekutana, ............ patamu hapo!! ....................Mkuu vp dk 90 bado?? :A S-omg::A S-rap:
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Alipata Diallo,ndio mwenyekiti wa ccm mkoa mwanza
     
Loading...