Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

|Dhuluma ya fweza za walipa kodi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wacha, Aug 3, 2010.

  1. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    [​IMG]



    Jakaya Kikwete akisheherekea kuchakuliwa kwake
    na Chama Cha Majambazi kuwa mgombea wa Urais kwa mara nyingine.
     
  2. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sioni mahusiano kati ya hii picha na ulichoandika kaka....Fafanua
     
Loading...