Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhuluma, uonevu, uasherati Mahakama ya Rufaa-dokezo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Iteitei Lya Kitee, May 13, 2011.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tuhuma hizi ni nzito sana,JM yabidi azifanyie kazi.
    I beg to submit
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Hebu ziweke hapa hizo tuhuma....
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Itei tei lya Kiteee hizo habari nami nimesikia na kusoma hiyo barua ndefu saaaaana.
    Kwa ufupi hiyo barua imeandikwa na mtu mmoja tena akijifanya ni mtumishi wa mahakama
    ya rufaa akitoa kashfa nyingi kwa Msajili na viongozi wengine waandamizi wa mahakama
    kisa ni kutopewa posho.Cha kujiuliza hapa yeye ni nani hadi ajifanya anawakilisha wenzie?
    pili kama ni malumbano kuna idara au ofisi alipaswa kwenda kutoa malalamiko yake.
    Hutu bwana anataka alipwe mshahara mkubwa wakati yeye ni mhudumu wa kawaida
    na ambae hataki kujiendeleza ili apande cheo anataka julinganisha na wakuu wake wa kazi ni kichekesho?
    Hizo kashfa hazina uthibitisho wowote ni majungu ukizingatia wafanyakazi wengi wa mahakama
    ya rufaa hasa wahudumu ni wale wa darasa la saba fikiria wanachowaza hawa wanakurupuka
    .Binafsi naona ni hoja ambazo hazina mshiko.hajathibitisha nani kaonewa, halipwi mshahara? dhuluma ipi nani kanyimwa mshahara? mhudumu anataka apande cheo kipi sasa awe karani? sceretary akiingia ofisini kwa bos wake akikaa kidgo hata kama
    anaelekezwa jambo basi ataambiwa alikuwa anachombezwana boss wake.Hio barua inadai hata jaji mkuu
    aliepita nae alikuwa na mahusiano ofisini hili jambo ni hatari kabisa hakuna JM mwenye haiba na heshima kama
    Ramadhani.
    Tuwapuuze hawa wafanyakazi wasiokuwa na shukrani wasiojua namna ya kutetea maslahi yao
    ktk chombo husika badala ya kuandika majungu na kutishia kuwauwa wakuu wao wa kazi eti kama hawatasikizwa.
    Naitetea mahakama ya Rufaa kwani naijua fika.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Too short,fafanua/elezea basi.
     
  5. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hujaeleweka, labda zile alizotoa JMK kwa wateule wake kwenye semina elekezi. Kama hadi huko basi hatuna nchi
     
  6. G

    Gathii Senior Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thread yako umeinza vizuri sana,kwa kumuomba aliyeandika hiyo barua (ambayo haijawekwa hapa jamvini) kutoa ushahidi wa tuhuma alizozianisha kwenye hiyo barua yake....ndich anachopaswa kufanya na siyo kupayuka tu...Lakini mkuu na wewe unapo-take side na kutetea upande mmoja hapo hapana mkuu..
     
  7. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kila niki attach document inagoma ngoja niwasiliane na Inv then tutaiweka hapa kila mmoja asome
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    maelezo yangu yako wazi nimeeleza nlichokisoma kwenye hiyo barua.Kutetea alieandika hiyo barua ntakua napoteza muda
    wana madai yao ndio lakini wapeleke idara husika kuna vitengo mahakama ya rufaa vinahusika
    yeye alivoandika anamtishia jaji mkuu na wakuu wengine wa kazi huo ni utovu wa akili.Pili katishia hata kuwaua kama madai yao yasiposikilizwa kwa mtu mweye akili wala hii mada sio ya kudiscus hapa.
    Wangekuwa na ushaidi wa kutosha ningewaelewa.Omba Mungu kama upo serikali usikutane na watu kama hawa wasioelewa jinsi ya kudai haki zao wakitumia majungu na vitisho hata uchawi.
    Ktk jukwaa letu sidhani kama kuna haja ya kupoteza muda kudiscuss hii mada.
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    bwana Gathili sii vema kusema napayuka.yeye hajaiweka kwa hivo kila anaeijua hii mada anapaswa kuchangia na ndicho nlichofanya.we toa maoni yako na sio kusema napayuka,kama ww ni great thinker usingethubutu kusema hivo toa msimamo wako kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni kw akadri anavoguswa.unapojibu wanaJF tumia lugha ya busara
     
Loading...