Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhulma ilianza ya Mwembechai, Pemba, Kubenea, mauaji CHADEMA, akaja Ulimboka, sasa Ponda na Farid

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BabieWana, Oct 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    BabieWana Senior Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekua kila siku upande fulani kwa kila likitokea jambo
    Lakini sasa naona hatari ya kuendelea na msimamo huu
    kwani walipouliwa waislam mwembechai, wapo walioumia na wapo walioguswa na kusikitika kuona hawakutendewa haki kwani mambo waliyoambiwa ni uzushi
    ikafuata wapemba baada ya uchaguzi waliuliwa kama mbuzi na kukimbilia mombasa ikawa sawa kuwa hao niwana CUF wamejitakia wneyewe
    Kubenea naye kutetea haki hakuachwa wengi tulimuona amejitakia kwani hatuhusu
    ikaja chadema arusha hapo tukaanza kupata picha kumbe hili SERIKALI katili halina huruma na linavunja haki za binadamu, kufumba na kufumbua morogoro na ikamaliza na iringa sasa chadema kimya
    ulimboka na wenzake wakidai maslah yao ya msongi naye yakamkuta tuasema amejitakia kwani anasumbua nchi na kuhatarisha amani ya nchi
    sasa ponda na farid twasema sawa hawa kwanza magaidi ni stahili yao wauwawe na kuwekwa ndani forever

    hii hali ni mbaya kwani serikali inatumia loop hole hii ya kundi moja kua inaunga mkono serikaili inaposhughulia kundi jingine.

    watanzania tunatakiwa kuacha kua bias tuyaangalie mambo kwa jicho la haki hasa inapokuja suala la uhai wa mtanzania, ni kweli hao wote walikosea kudai mambo kadhaa kwa serikali iyarekebishe? serikali hii kwa mitndo huu tujue itatumaliza ikimaliza kwa hao wewe na mimi tujue siku moja nasi yatatufika, tupendane na tuone umuhimu wa mtu kutundewa haki na tusiwe mashabiki


    Hii ni ushauri si lazima uukubali leo hata baadae ukiwa peke yako utaona ipo shida kwenye uongozi wetu na tukicheka nao tutaambulia patupu
     
  2. p

    promi demana JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili neno DHULMA mimi huwa silipendi na linanitia kinyaa sana.

    Pu pu....................!
     
  3. chuma cha reli

    chuma cha reli JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 1,544
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    kama mohamed said vileee....sekion kitojo alivomuumbua dw swahil leo
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Nenda kasome thread ya prof mohamed Mtoi wa lushoto utaelimika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ...............duuuuuh!! kazi tunayo watanzania, nilikuwa sijui kuwa ignorance rate ni kubwa kiasi hiki hadi kwenye mitandano ambayo tunadhania wapo ''Great Thinkers'' halafu tunashuhudia umbu mbu mbu wa aina hii lol!!. Tuzidi kumuomba Mungu atupunguzie hii adhabu ya kutotumia ubongo kufikiria na atuchagulie adhabu nyingine yoyote ile hata kilema au kifo. Yaani unamfananisha Lema na Ponda au Fareed? Ok, Lema ni kiongozi wa Chama Cha Chadema ambacho ni cha kisiasa, je Punda na Fareed ni viongozi wa vyama gani vya siasa? Au mnataka kuvuta hisia za watu kwa kujaribu kuunganisha matukio ya kisiasa na kidini? Kweli wakati watu wengine wakiomba heri wanyimwe mali wapewe akili, kuna wengine wanaomba heri wanyimwe akili lakini wapewe Midevu lol!!
     
  6. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    itakuwa maajabu kwa umma, Ulimboka akosane na serikali kwa dhulma madaktari wanazofanyiwa wavamie nyumba za wagonjwa na kupora mali. itakuwa maajabu kwa umma Said Kubenea ukosoaji wake serikali aende akavunje ofisi za gazeti la CCM -uhuru, vile vile itakuwa ajabu CDM ktk maandamano yao waende kwenye mashamba ya mtibwa kufyeka miwa. hivyo wadau wengi tunaona ajabu madai ya PONDA na FAREED kuhusisha uporaji na uchomaji moto makanisa. jamani nchi hii tumepewa sote na Mungu ,tuheshimiane kwa imani zetu. Mungu akitaka watu wote tuwe waislamu tutakuwa na akitaka watu wote wawe wakristo watakuwa hivyo tusijione sisi wanadamu kuwa tuna nguvu zaidi ya Muumba .
     
  7. Threesixteen Himself

    Threesixteen Himself JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2014
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 4,359
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    habari za jumapili.
    Tafadhali mno naomba kujuzwa kwa kifupi mno vurugu zilizotokea mwebechai miaka ya tisini, katika maeneo yafuatayo;
    1. Nini kilikuwa chanzo cha vurugu hizo.
    2. Athari zake hasahasa vifo, ulemavu wa kudumu.
    3. Wahusika walichukuliwa hatua gani?
    4. Kuna uhusiano kati ya tukio hili na lile la kuvunja mabucha ya nyama ya nguruwe? au ni moja tu.
    5. Na kingine chochote lakini hususani hayo hapo juu.
    Nilikuwa mtoto kipindi hicho kuweza kujua na pia nimefatilia katika mitandao ikiwemo jf lakini sikushiba vizuri. Najua humu kuna watu walikuwepo wanaweza kata kiu yangu.
    Ahsanten.
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2014
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mshomba

    Mshomba JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2014
    Joined: Apr 7, 2013
    Messages: 1,525
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Amani itawale mahali hapa
     
  10. Threesixteen Himself

    Threesixteen Himself JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2014
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 4,359
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    !
    !
    shukrani kwa kuwaita hawa mabwana. Tena huyu mohamedi said ndiyo amenifanya nipate hamu ya kusoma na kujua zaidi kuhusu mwembechai na sekeseke lake. Shukrani mkubwa. Nadhani kuna mtu anaitwa khataan na faizafoxy nadhani na wenyewe wako vizuri japokuwa mafundisho yao kidogo yako kimsimamo wa harakati.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. c

    chief72 JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2014
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nabii Muhammad(saw) anasema Shari zilizo jificha zisichokozwe....Uzi huu unataka kufufua yalojificha
     
  12. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2014
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Askari wa FFU waliingia na viatu vyao (mabuti) ndani ya misikiti! Angalau wangeyavua mlangoni kama wafanyavyo waumini wengine!
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2014
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Amani itawale jamani
     
  14. deonova

    deonova JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2014
    Joined: Apr 22, 2013
    Messages: 580
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 35
    Naona bado mnatuonjesha kidogo kidogo, nasubiri wenye full info kwa kweli maana na mimi pia enzi hizo 1990's nilikuwa shule ya Msingi hata kujua kinachoendelea ktk siasa nilikuwa on darkness
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2014
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280

    hazikuwa vurugu za mwembechai! ,... yalikuwa ni Mauaji ya mwembechai! .. innocents Muslims waliuliwa siku ile

     
  16. respect wa boda

    respect wa boda JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2014
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 4,356
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Amin,Amina

    BACK TANGANYIKA
     
  17. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2014
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukombozi wa wanyonge hauchagui color or background.
     
  18. c

    cute1 Senior Member

    #18
    Sep 1, 2014
    Joined: Apr 18, 2014
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes we can
    TANGANYIKA KWAAANZAAA
    CCM BAADAEEE
     
  19. c

    cute1 Senior Member

    #19
    Sep 1, 2014
    Joined: Apr 18, 2014
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    nashukuru kw ushauri mzuri wenye kuleta uoendo.
    na hio ni kweli usemayo mwenzako akinyolewa tia maji nywele zako.
    wakati wa utawala wa mkapa tulishuhudia vurugu kubwa kule visiwani mauji na unyanyasaji mwengine mwing tu lakini jamiu iliokua haikuguswa tuliwabeza wenzetu na kusema wamejitakia hivyo njia zile zinmmeanza kutumika TANGANYIKA kwenye ucgaguzi uliopita tumeona vurugu nyingi tuu watu kupigwa mabomu ya machozi maju ya muasho na udhalilishwaji na sasa tunaona hali km hii inaendelea mpk kwenye taasisi za kirai machinga. bodaboda na kwa viongozi wa dini na ccm hiii iliokwa madarakani na mimu na wewe inaanza kuvamia kumuandama raia 1 1 ulimboka. nawengune.

    hiivyo tupazeni sauti zetu kupinga utaratibu huu wa ccm uliopewa jina la kushuhilulikiwa.
    hivyo kila mpenda aamani ahakikishe kutoichagua serikali hii ya wabab na tuangalie macho yetu kw chadema. cuf nk
    tuuungane raia tutafikaaaaa
     
  20. K

    King9 Member

    #20
    Sep 1, 2014
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dhulma ina mwisho
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...