Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhima nzima ya JK ya kilimo kwanza....kumbe ni matrekta uchwara.......

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Apr 3, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr></tr><tr><td class="kaziBold" align="left" valign="top">
    </td> </tr> <tr> <td align="center" valign="top"> [​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="kaziBody" align="left" valign="top">Rais Jakaya Kikwete akikagua moja ya trekta dogo la kulimia 'Power Tiller' na zana nyingine za mafunzo muda mfupi baada ya kufungua Kituo cha Utafiti na Mafunzo ya Wakulima, Dakawa mkoani Morogoro. Kituo hicho kimejengwa kwa msaaada wa Serikali ya watu wa China. (Picha na Freddy Maro).</td></tr></tbody></table>
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ardhi zetu ni ngumu sana na gharama za kuyatunza ni balaa kubariki ubabaishaji wa namna hii............................
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kituo ni kizuri sana kitatufaa kwa maendeleo ya kilimo ila tutakiweza wachina wakiondoka maana kama kawa kitakuja kugeuka gofu uzuri Jk aliliona hilo na jana akaagiza wawekwe watu makini kukisimamia na kukiendesha maana BIL 8 zilizotumika si mchezo zikiteketea kama watawaweka Vilaza kukisimamia yetu macho ila wachina ni rafiki zetu wa kweli siye tumetoa ardhi tu pale wao wameweka kila kitu kwa hizo Bil 8!!!
     
  4. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna jipya kilikuwepo UFI,ZZK-Mbeya(kiwanda cha zana za kilimo Mbeya) na Kilimanjaro vyote vimekufa.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu nahisi kama ili neno "Dhima" umelitumia visivyo...! Ni mtazamo tu mkuu wangu!

    Pole na majukumu kaka, ila haya matrekta yatasaidia sana kule vijijini.
     
  6. B H

    B H Senior Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raia hawana jema
     
  7. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kikwete ni mse.nge tu
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nilidhani hili ni jukwa la photos.
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna siku nimeangalia TBC wakijaribu kuelezea ishu ya kilimo kwanza,kwa uchambuzi wangu sera hii hailengi kuinua pato la mkulima badala yake ni kupooza njaa tu(kilimo cha chakula tu) ile vocha ya pembejeo inatosha kwa ekari moja tu.huu ni usanii kusema kilimo kwanza itaongeza ajira!!? Serikali iwekeze kwenye mashamba makubwa na kilimo kiwe cha umwagiliaji la sivyo hizi ni blah blah zile zile za mwaka 47.
     
  10. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hahaha kilimo kwanza enzi za nyerere,,,,,viwanda vimekufa ,,hizo pembejeo tungekuwa tunazitengeneza sisi hapo sawa
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kuna jamaa yangu kule mkoa anajishughulisha na mambo ya kilimo kwa scale ya kati.nilivyomdodosa kuhusu hili jambo akaniambia hamna kitu.Kwa kilimo cha mboga2 sawa,lkn kwny larege scale ni usanii tu.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yes lakini labda bonde la kilombero tu mkuu.
     
  13. upele

    upele JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijijini kwenu kwetu hayatufai mawe yakumwaga kuwa na macho ndugu yangu utaibiwa na huku unaona matrector gani hayo
    Conquest-akili ni nywele je kama unakipara inakuwaje hapo au chizi:help:
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mh baba,una hamu ya kuwa na Id mpya eeh?
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Matrekata safi kabisa hao, kwani hayo matrekta na kutumia jembe la kukokotwa na Ng'ombe au Punda, lipi lina afadhali?
     
  16. d

    damn JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hizo injine zina horse power ya kiasi gani?
     
Loading...