Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhifa ya kitaifa kwa mwana wa mfalme ikulu ya tz, ktk picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by COMPLICATOR2011, Nov 9, 2011.

  1. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Rais Dkt Jakaya Kikwete na Mama Salma Kikwete wakiwa na wageni wao Prince Charles na mkewe Duchess of Conrnwall katika dhifa ya kitaifa waliyowaandalia jana usiku Ikulu jijini Dar es salaam.
    [​IMG]
    Rais Dkt Jakaya Kikwete akisoma hotuba yake katika hafla hiyo.
    [​IMG]
    Rais Dkt Jakaya Kikwete akinyanyua glasi juu kuwatakia afya wageni wake na msafara wao.​
    [​IMG]
    Makofi baada ya hotuba ya Rais.​
    [​IMG]
    Prince Charles akisoma hotuba yake.​
    [​IMG]
    Duchess of Cornwall akimpongeza kiongozi wa bendi ya brass ya Polisi baada ya kutumbuiza vyema.​
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mashoga hao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ia kaka
    wakikusik
     
  4. frozen

    frozen Senior Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunatia aibu sana, kwa hali ya nchi hii kwa sasa rais makini asingekuwa na muda wa kuarika wageni toka nje ili kuja kusoma hotuba au kujipendekeza kwamba sisi ni watu wakarimu ili kupata misaada toka kwao. Ni aibu sana,nahisi katika makosa makubwa tuliyofanya ni kumchagua huyu bwana kuwa raisi wa nchi hii, embu angalia Tanzania yetu ilivyo;haina muelekeo , mambo yanabadilika badilika tu na matatizo lukuki, ukiamka leo hamna maji,kesho hamna umeme,kesho kutwa walimu wamegoma,mtondogo petrol bei juu, migomo ya wanafunzi kila kukicha. Tanzania ,kama kuna uchawi nahisi inawezekana tumelogwa, mana tumekuwa wazembe ne wajinga jinga tu.tunarasilimali lukuki lakini ona maisha yetu...tumefanya kuona shida ni sehemu ya maisha yetu, kahuda kadogo tukidanganyiwa na serikli, tunaona baraka kuu, kumbe ni haki yetu kuwa na maisha bora. Hakiki sisi tumekuwa ni wadanganyika na kwa uzembe huu, tutapoteza mama zetu, baba zetu,babu zetu,bibi zetu,dada zetu na wengine kwa kipindu pindu, malalia, kichomi na kuhara kwa kukosa maji safi, unaweza kujiona mwenye bahati mbaya sana kwa kuzali kwenye nchii hii yenye viongozi ambao wanacheka cheka tu na ambao hawajua kwanini nchi yao Tanzania. Its shame and so sad. GOD BLESS US
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    shame to them alll....
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    vita ya kusapoti ushoga naona inakua kali wameamua kuja kabisa nchini
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ikulu imekuwa pango la wanyang`anyi!
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dr bilal mbona yuko na mke mmoja? wakati anao wawili??
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmoja kasusa!
     
Loading...