Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dhidi ya VVU

Discussion in 'JF Doctor' started by Raia Fulani, Mar 24, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau nahitaji kujua. kondom ina mafuta yake lakini inafika wakati wa "tendo" hayo mafuta yanakauka kabisa na inakuwa hatarishi kwa pande zote. ukitumia petroleum jelly (mafuta ya mgando), kondom inachanika vibaya sana! wanasema mafuta mazuri ya kutumia juu ya kondom ni ya maji na yasiyo na petroleum. sasa ni mafuta gani hayo na yanapatikana wapi?
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Muulize Masanilo mzee wa tiGO atakuwa anajua jelly hio
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Oyaaa kama uko nje ya bongo tafuta Astroglide Liquid ama K-Y Jelly sawa mazee!
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    K-Y. Inapatikana pharmacy nyingi
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kwikwikwikwi mziwanda uanmsoma Masa?

    mie sijui lakini hizi jelly haziwezi kufanya uke kuharibika what i know zina chemicals
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    HUKU NIKOKUJA NIMEPOTEA, NGOJA NITOKE NIWAACHIE WENYEWE....! et MASA... NI MZEE WA MTANDAO?
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu tumia KY Jelly...zinapatikana pharmacy zote kubwa nchini acha yale ya dawa bariiiidi!!! Wasiwasi wangu wasije wakadhani unaenda kumkimbiza mtu!!!
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hata chumvi ni chemical mzee, ili mradi zisiwe na madhara kwa binadamu.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hamna noma wakuu maana ni kuelimishana tu. hofu ndio hiyo kwamba ukienda watahisi ni mzee wa tigo kumbe "mpwa nina nia njema ya kuinusuru afya yangu na wengine pia" Nitacheki na hizo pharmacy. kwani nyie huwa mnatumia nini?
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    shukrani, tusker kwa hiyo link
     
Loading...